असे काय घडले की अभिनेत्री करीना कपूर ला घराचे कुलूप तोडून आली पळायची वेळ!!

करिना एकेकाळी एक उत्तम व्यवसायिका होती, तिला लहनपाणी पसून एक मुलगा अवडतो आणि त्याच्या सोबत रहाण्याची तिची इच्छा आहे. एके दिवाशी करीनाची आई बाहेर गेलि तेव्हा तिने खोलीचे कुलूप तोडुन फोन बाहेर कढला आणि त्या मूलाला भेटायला गली. बॉलिवूड अभिनेत्री करीना कपूर आणि तिची मोठी बहीण करिश्मा कपूर,यांना त्यांच्याआई बबिता ने खूप प्रेमाने एकत्र ठेवल आहे. पण बबिताने आपल्या मुलींना शिक्षना साठी व तिच्या खोडकर आणि बुंदाखोर सवयी मुळे देहरादून च्या बोर्डिंग स्कूल मधे टाकले.

करीना ला लहान पणा पासून एक मुलगा आवडत होता,व त्याला भेटण्याची इचछा होती, पण तिच्या आई ला हे मान्य नव्हते. जेव्हा एक दिवस तिची आई बबिता बाहेर गेली त्या वेळेस तिने कुलूप तोडून बाहेर जाण्याचा प्रयत्न केला, हा प्रकार स्वतः करीना ने उघड केला आहे.

एका मुलाखतीत करीनाने सांगितले की, “तेव्हा मी 14-15 वर्षांची होते आणि मला एका मुलावर प्रेम होते. माझी आई या बद्दल अस्वस्थ होती आणि एकटी आई असल्याने ती असे होऊ शकत नाही असे म्हणायचे. तर ती माझा फोन तिच्या खोलीत लॉक करत असे. मला माझ्या मित्रांसह बाहेर जाऊन मुलाला भेटायचे होते. एकदा माझी आई बाहेर जेवायला गेली होती. मी चाकूने तिच्या खोलीचे लॉक उघडले, तिच्या खोलीत गेले, मित्रांशी बोलले आणि घराबाहेर पळाले.

आता करीना कपूरने सैफ अली खानशी लग्न केले आहे. ती तैमुर अली खानच्या मुलाची आई बनली आहे आणि तिला दुसर्‍या मुलासह गर्भवती आहे. करिना कपूरसुद्धा गर्भारपणात काम करत आहे. What Women Want या तिच्या टॉ-क शोचे शूटिंग करीत आहे. या शोमध्ये करीना सेलिब्रिटींशी चर्चा करते.

तिच्या प्रोजेक्टसंदर्भात बोलताना करीना कपूर पुढच्या वर्षी लालसिंग चड्ढा चित्रपटात दिसणार आहे. आमिर खान तिच्यासोबत या चित्रपटात असेल. हा चित्रपट हॉलीवूड फिल्म फॉरेस्ट गंपचा हिंदी रि-मे-क आहे. लालसिंग चड्ढा पुढील वर्षी ख्रिसमसवर रिलीज होईल. चित्रपटाचे दिग्दर्शन अद्वैत चंदन यांनी केले आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published.