अतिशय फिल्मी स्टाईल चे होते अभोनेत्री ऐश्वर्याचे आयुष्य,आधी सलमान मग विवेक शेवटी अभिषेकशी लग्न!!

ऐश्वर्या रायचे नाव एकदा सलमान खानबरोबर घेतले गेले होते. मीडिया रिपोर्टनुसार, 1999 मधील ‘हम दिल दे चुके सनम’ या चित्रपटाच्या वेळी हे दोन्ही स्टार एकमेकांच्या खूप जवळचे झाले होते. बॉलिवूडमधील सर्वाधिक वादग्रस्त ब्रेकअपविषयी बोलताना सलमान आणि ऐश्वर्या हे नाव सर्वात आधी येते. हा ब्रेकअप इतका उच्च प्रोफाईल होता की त्याचा आवाज अजूनही इंडस्ट्रीमध्ये ऐकला जातो.

अभिनेत्री ऐश्वर्या रायचे नाव एकदा सलमान खानसोबत होते. मीडिया रिपोर्टनुसार, 1999 मधील ‘हम दिल दे चुके सनम’ या चित्रपटाच्या वेळी हे दोन्ही स्टार एकमेकांच्या खूप जवळचे झाले होते. दोघांनाही बर्‍याचदा एकत्र पाहिले जात असे आणि त्यांच्याशी संबंधित असलेल्या अफवांचा बाजार इंडस्ट्रीमध्ये बर्‍याचदा चर्चेत राहिला होता. या दोन स्टार्सचे अफेअर सुमारे 2 वर्षे चालले, त्यानंतर या दोघांचे मार्ग वेगळे झाले. सलमान अनेकदा ऐश्वर्या रायशी भांडत असे आणि गैरवर्तन करीत असे, यामुळे त्यांच्या नात्यात पेच फुटला होता.

सलमानपासून दूर झाल्यानंतर विवेक ओबेरॉयने ऐश्वर्याच्या आयुष्यात प्रवेश केला. विवेक आणि ऐश्वर्या यांनी ‘क्यों हो गया ना’ चित्रपटात एकत्र काम केले होते. सलमान पर्वानंतर ऐश्वर्या या नात्याबद्दल कधीही उघडपणे बोलली नाही पण दोन्ही स्टार एकमेकांवर प्रेम करतात. विवेक आणि ऐश्वर्याच्या कथेतील ट्विस्टही त्यावेळी आले जेव्हा विवेकने सलमानला तिच्यावर धमकावल्याचा आरोप करून उघडपणे आव्हान केले. त्यावेळी विवेक आणि सलमान यांच्यात भयंकर भांडण झाले होते आणि परिणामी ऐश्वर्याने विवेकलाही सोडले.

विवेक आणि सलमानपासून दूर राहिल्यानंतर अभिषेक बच्चन ऐश्वर्याच्या आयुष्यात आला. 2006 मध्ये आलेल्या ‘उमराव जान’ या चित्रपटाच्या शूटिंगदरम्यान हे दोन्ही स्टार जवळ आले होते. त्यानंतर 2007 साली ऐश्वर्या रायने अभिषेकसोबत लग्न केले आणि बच्चन कुटुंबाची सून झाली.

Leave a Reply

Your email address will not be published.