अभिनेत्री व खासदार असणाऱ्या हेमा मालिनीच्या बंगल्याचे फोटोस पाहून थक्क व्हाल!!

बॉलिवूड अभिनेत्री हेमा मालिनी युनियनच्या मथुरा लोकसभा मतदार संघातील भाजपाची खासदार आहे .तिचे पती अभिनेते धर्मेंद्र हा देखील भाजपचे खासदार राहिले आहे. सध्या हेमा मालिनीचा सावत्र मुलगा सनी देओल भाजपच्या तिकिटावर पंजाबमधील गुरदासपूर लोकसभा मतदारसंघातून खासदार आहेत. हेमा मालिनीकडे मुंबईत एक आलिशान बंगला आहे ज्याचा तिने पती धर्मेंद्र सोबत खरेदी केला.

हेमा मालिनीचा हा सुंदर छोटा बंगला गोरेगाव पूर्व, मुंबई येथे आहे.हेमा मालिनीने या घरातून ईशा आणि अहाना या दोन मुलींचे लग्न केले आहे.धर्मेंद्र आणि हेमा यांनी हा बंगला सुमारे 35 वर्षांपूर्वी खरेदी केला होता. हा बंगला आतून खूप सुंदर आहे.घराच्या आतील भाग व्यावसायिक डिझाइनर्ससह डिझाइन केले गेले आहे.हेमा मालिनीने हा बंगला चांगलाच सांभाळला आहे

हेमा मालिनीकडेही एक कुत्रा होता.घराच्या भिंतींवर कुटुंबातील सदस्यांची छायाचित्रे आहेत. हेमा मालिनी गेल्या दोन वेळा मथुराच्या खासदार आहेत. या भागात त्यांचा खर्च केल्यामुळे त्यांनी वृंदावनमध्ये बंगलाही विकत घेतला आहे. धर्मेंद्रही बहुतेक आपल्या हिमाचल प्रदेशातील फार्महाऊसमध्ये राहतो.

Leave a Reply

Your email address will not be published.