धक्कादायक खुलासा!! प्रसिद्ध अभिनेता वरून धवनचा झालेला आहे साखरपुडा, ही प्रसिद्ध व्यक्ती आहे त्याची होणारी पत्नी!!

बॉलिवूड अभिनेता वरुण धवनने फॅशन डिझायनर आणि त्याची बालपणीची मैत्रीण नताशा दलालसोबत साखरपुडा केलेला आहे. अभिनेत्री करीना कपूर खानने आपल्या रेडिओ कार्यक्रमात नताशा दलालला ‘वरुण धवनची मंगेतर’ म्हणून संबोधित केले. असा विश्वास आहे की वरुण आणि नताशा ऍंगेज आहेत.

बॉलिवूड अभिनेता वरुण धवन आणि त्याची फॅशन डिझायनर गर्लफ्रेंड आणि दीर्घ काळची मैत्रीण नताशा दलालसोबत साखरपुडा केलेला आहे. करीना कपूर खानने तिच्या रेडिओ शो ‘व्हॉट वुमन वांट’ मध्ये नताशा दलालला वरुणची मंगेतर म्हणून संबोधित केले. या रेडिओ शोमध्ये वरुण धवन एकटा होता. नताशा आणि वरुण बर्‍याच दिवसांपासून एकमेकांना डेट करत आहेत. यावर्षी दोघांचे लग्न झाल्याची चर्चा होती.

करीनाच्या रेडिओ शोमध्ये हेही सांगितले की नताशा त्याची बालपणीची मैत्रीण आहे. लग्नाबाबत वरुण धवनने म्हणले की, ‘आपला भाऊ व मेव्हणी आणि त्यांची भाची नायरा पाहिल्यानंतर असे वाटले की ही चांगली गोष्ट आहे. लग्न करावे वरुणने खुलासा केला की त्याला नताशाबरोबर लिव्ह-इन रिलेशनशिपमध्ये राहायचे आहे पण नताशाशी लग्न करावे अशी त्याच्या कुटुंबाची इच्छा आहे.’

वरुण धवनने रेडिओ कार्यक्रमात सांगितले की, “प्रथमच मी नताशाला पहिल्यांदा भेटलो तेव्हा सहाव्या इयत्तेत होतो. तेव्हापासून आम्ही डेटिंग करत नाही. अकरावी किंवा बारावीपर्यंत आम्ही मित्र होतो. आम्ही खूप जवळचे मित्र होतो.” वरुणने प्रथमच नताशाला शाळेत पाहिले आणि तेव्हाच त्याला ती खूप आवडली. वरून म्हणाला, “मला अजूनही आठवते, आम्ही ‘मानेकाजी कूपर’ वर गेलो होतो, ती पिवळ्या घरात होती आणि मी रेड हाऊसमध्ये होतो.”

वरुण पुढे म्हणाला, “हे बास्केटबॉल कोर्टवर होते. तेव्हा जेवणाच्या ब्रेकवर, कॅन्टीनमध्ये ते जेवण व एनर्जी ड्रिंक देत असे. मला तिचे चालणे आठवत आहे, मला तिच्याकडे पाहत राहणे आठवते आणि प्रत्यक्षात जेव्हा मी त्या दिवशी तिला पाहिले तेव्हा मला असे वाटले की जणू मी त्याच्यावर प्रेम करत आहे. तेच होते.” बर्‍याच दिवसांनंतर त्याने नताशाला डेट करण्यास सुरवात केली. वरुण म्हणाला, “तीने मला तीन-चार वेळा नकार दिला, पण मी आशा सोडली नाही.

नताशा वरुणच्या कुटूंबियात फिट बसते आणि बर्‍याचदा कार्यक्रमात ति त्याच्यासोबतही दिसते. या वर्षाच्या सुरुवातीला अनिल कपूर आणि सुनीता कपूर यांच्या करवा चौथ सोहळ्यात नताशा तिच्या आईबरोबर दिसली होती. बातमीनुसार वरुण आणि नताशा यावर्षी लग्न करणार होते आणि त्यांच्या डेस्टिनेशन वेडिंगसाठी त्यांना थायलंडला जावे लागले. तथापि, कोविड-19 च्या साथीमुळे त्यांच्या योजना ओलांडल्या.

Leave a Reply

Your email address will not be published.