तुम्हाला नक्कीच माहित नसेल, मुकेश अंबानींच्या लाडक्या मुलीच्या म्हणजेच ईशाच्या लग्नातील आउटफिट ची किंमत?? जी आहे हि-र्या हुन जास्त….

भारतातील सर्वात श्रीमंत आणि सर्वात मोठे उद्योगपती मुकेश अंबानी यांचे घर पुन्हा एकदा आनंदाच्या वातावरणात आहे. ते नुकतेच आजोबा झाले आहे. मुकेश अंबानी यांनी आपल्या नातवाचे छायाचित्र सोशल मीडियावर सामायिक करुन ही माहिती दिली. त्याचवेळी मुकेश अंबानी यांची मुलगी ईशा 12 डिसेंबरला तिचा दुसरा विवाहसोहळा साजरी करतांना दिसली आहे. अशा परिस्थितीत आम्ही आपल्याला ईशा अंबानीच्या लग्नाशी संबंधित खास गोष्टी सांगत आहोत.

ईशा अंबानी ने 12 डिसेंबर 2018 रोजी आनंद पीरामलशी लग्न केले. हे स्पष्ट आहे की ईशा अंबानीने शा-ही लग्न केले होते, ती भारतातील सर्वात श्रीमंत उद्योगपतींची मुलगी आहे. त्यांच्या लग्नाला बॉलिवूड स्टार्सपासून देश-विदेशातील अनेक बड्या व्यक्तींनी हजेरी लावली होती. ईशा अंबानी आणि आनंद पिरामल यांनी अंबानी कुटुंबातील मुंबईस्थित होम एंटीलिया मधे झाले होते.

या शाही लग्नाची चर्चा आजही ऐकायला मिळते. मीडिया रिपोर्टनुसार मुकेश अंबानी यांनी आपल्या लाडक्या मुलीच्या लग्नाला च-म-क-दा-र आणि सं-स्म-र-णी-य करण्यासाठी 700 कोटींपेक्षा जास्त खर्च केला होता. लग्नापासून तर जेवण, सजावट, वैन्यू आणि पाहुण्यांच्या स्वागतापर्यंत सर्व काही रॉयल स्टाईलने झाले होते.

या जबरदस्त लग्नात सर्वाधिक चर्चेत असलेले आउटफिट स्वत: ईशा अंबानी चे होते. ईशा अंबानी तिच्या लग्नाच्या दिवशी खूपच सुंदर दिसत होती. आपल्या लग्ना च्या सर्व विधि साठी तिने वेगवेगळ्या आउटफिट परिधान केले होते, ज्याने बरीच मथळे बनवले होते. ईशा अंबानीच्या लग्नाचा ड्रेस इतका महागडा होता की त्याची किंमत ऐकून कोणालाही आश्चर्य वाटेल.

मीडिया रिपोर्टनुसार, आपल्या लग्नात ईशा अंबानी परिधान करणार्‍या या आउटफिट ची किंमत सुमारे 90 कोटी रुपये होती. महत्त्वाचे म्हणजे फक्त लग्नातील आउटफिट नाही तर ईशा अंबानीने तिच्या लग्नातील बाकी विधिसाठी परिधान केलेले आउटफिट देखील महागडे होते. ईशा अंबानीच्या लग्नाची आज बरीच चर्चा आहे. त्यांच्या लग्नाचे फोटो अजूनही सोशल मीडियावर व्हायरल होतात.

Leave a Reply

Your email address will not be published.