असे काहीसे दिसत होते अमिताभ त्यांच्या तरुण वयात, फोटोज पाहून तुम्ही देखील ओळखू शकणार नाही..

अमिताभ बच्चन बॉलीवूडमधील अशा कलाकारांपैकी एक आहेत जे सोशल मीडियावर खूप अ‍ॅ-क्टि-व असतात. इतकेच नाही तर ट्-वि-ट-र-व-र त्यांना त्यांच्या चाहत्यांसमवेत जाणून घेण्याची व त्यांच्याशी बोलण्याची संधी मिळते. अर्थातच अमिताभ बच्चन यांनी एखादे पो-स्ट शे-अ-र केले तर त्यावर चर्चा तर होणारच. अमिताभ बच्चन यांनी इ-न्स्टा-ग्रा-म-व-र त्यांचे एक ब्लॅक अँड व्हाइट चित्र शेअर केले. त्या चित्रात ते अगदी तरूण दिसत आहेत. हे त्यांच्या शाळेतील किंवा कॉलेजच्या सुरुवातीच्या दिवसांचे चित्र असल्याचे दिसते.

यासह अमिताभ बच्चन यांना त्यांचे जुने दिवस आठवले.अमिताभ बच्चन यांनी कॅप्शनमध्ये लिहिले आहे- “तरुणांची निर्दोषता … आता परिपक्वता आणि आयुष्यातील कठोरतेपेक्षा जास्त झाली आहे.”माहित नाही ते दिवस कोठे गेले… ’अलीकडेच फो-र्ब्स^ने ए-शि-या पॅ^सि-फि_क मधील 100 सर्वात प्रभावशाली से_लि_ब्रि_टीं_ची यादी सोशल मीडियावर प्रसिद्ध केली. या यादीत अमिताभ बच्चन यांचेही नाव आहे. लॉकडाऊनमध्ये बरेच लोक ऑ-न-ला-ई-न राहतात. अशा परिस्थितीत बॉलिवूड स्टा-र्स-नी सोशल मीडिया पोस्टच्या माध्यमातून लोकांवर प्रभाव पाडला.

फो-र्ब्स-ने अमिताभ बच्चन यांच्यासाठी लिहिले आहे की, ‘200 हून अधिक चित्रपट केलेल्या ज्येष्ठ अभिनेत्याने ‘मे’ मध्ये स्टा-र पा-व-र आणि सोशल मीडिया फॉ-लो-अ-र्स-चा वापर करून कोविड -19 महामारी च्या सुटकेसाठी सात दशलक्ष डॉ-ल-र्स (जवळजवळ 1 कोटी रुपये) जमा करण्यास मदत केली.

व-र्क फ्रं-ट बद्दल बोलताना, अमिताभ बच्चन कौन बनेगा करोडपती सीझन 12 सोनी टीव्हीवर आणत आहेत. याशिवाय यावर्षी ओटीटीवर रिलीज झालेल्या गुल्बो सीताबो या चित्रपटात अमिताभ बच्चन दिसले. शुजित सरकार दिग्दर्शित या चित्रपटात त्यांच्यासोबत आयुष्मान खुराना देखील होता.

Leave a Reply

Your email address will not be published.