लग्नानंतर अजय देवगन च्या या अभिनेत्री ने केले सासू सोबत वेगळेच फोटोज पोस्ट!म्हणाली, “तुम्ही माझ्या आयुष्यात……..!!”

अभिनेत्री काजल अग्रवालने अलीकडेच तिचा प्रियकर गौतम किचलूसोबत सात फेऱ्या मा_रल्या आहेत. काजलच्या लग्नाच्या फोटोंनी सोशल मीडियावर खूप वर्चस्व गा-ज-विले आहे. कोरोना व्हा_यर_सच्या नियमांमुळे थोडेच लोक लग्नात सामील झाले होते. तथापि, या दोघांनीही आपले विवाह एक राजेशाही प-द्ध-त्तीने बनविण्यात कसलीही कसर सोडली नाही.

लग्नानंतर काजल ही सुनेची भूमिका साकारत असून तिची सर्व क-र्त-व्ये पार पाडत आहे. तिने आपल्या सासूच्या वाढदिवशी एक पोस्ट शेअर केली आहे. काजलने आपल्या सासूसोबतचे फोटोही शेअर केले आहेत. ही छायाचित्रे काजलच्या लग्नाची आहेत.चित्रात अभिनेत्री आणि तिची सासू आहे, या चित्रात सासू-सून यांच्यात चांगले बंधन दिसून येते.

एका चित्रात काजल तिच्या सासूच्या हाता वर कि-स घेताना दिसली आहे, तर दुसर्‍या चित्रात दोघी एकत्र पो-ज देत आहेत.काजलने या छायाचित्रांसह कॅ-प्श-न-म-ध्ये लिहिले- “तुम्ही माझ्या आयुष्यात आहात याबद्दल मला जास्त कृतज्ञता वाटते “वाढदिवसाच्या हा-र्दि-क शुभेच्छा. ’काजलने सासू धीरा किचलूलाही टॅ-ग केले आहे. या चित्रांवर काजलची बहीण निशा अग्रवाल नीही भा-ष्य केले आणि लिहिले- “हॅ-पी बर्थडे धीरा आंटी”.

काजलने 30 ऑक्टोबर रोजी बिजिनेसमॅन गौतम किचलूशी लग्न केले होते. काजलने मालदीवमध्ये तिचा हनि मू-न साजरा केला, जिथून तिने बरेच फोटो शेअर केले होते. एका फोटोमध्ये ती आपल्या पतीबरोबर पोहताना दिसली. काजल अग्रवालच्या आगामी चित्रपटांबद्दल बोलताना कमल हासनचा इंडियन 2 फ्लॅशबॅक सीनमध्ये दिसणार आहे. दिग्दर्शक शंकरच्या या चित्रपटात राकुल प्रीत सिंहही आहे. याव्यतिरिक्त, ती मोसागल्लू या चित्रपटात अभिनेता विष्णू मंचूबरोबर स्क्री-न सामायिक करेल.

Leave a Reply

Your email address will not be published.