विद्या बालन सोबत काम करणाऱ्या या अभिनेत्री चे संशयास्पद नि-ध न

‘द ड-र्टी पिक्चर’ या बॉलिवूड चित्रपटात विद्या बालनबरोबर काम करणारी अभिनेत्री आर्य बॅनर्जी शुक्रवारी तिच्या घरी मृ- त अ वस्थेत आढळली. आता अभिनेत्रीचे ऑ टोप्सी झाल्यानंतर पोलिसांनी सांगितले आहे की आर्याला,ठा- र मारण्याच्या बाबतीत असे काहीही समोर आले नाही. आर्याच्या शरीरात लक्षणीय प्रमाणात दा_ रू सापडल्याचे पोलिसांचे म्हणणे आहे. डॉक्टरांनी सांगितले की अभिनेत्रीला ह्र- दयाचा झ टका आला असेल.

विद्या बालनच्या बॉलिवूड फिल्म द ड-र्टी पिक्चरमध्ये दिसलेली अभिनेत्री आर्या बॅनर्जी चे नि- ध न  झाले आहे. शुक्रवारी आर्या तिच्या कोलकाताच्या घरी मृ- त अ वस्थे त आढळली.अभिनेत्री तिच्या घरात एकटीच राहायची. शुक्रवारी सकाळी जेव्हा तिची दासी तिच्या घरी गेली तेव्हा अभिनेत्रीचा दरवाजा न उघडल्याबद्दल पोलिसांना सूचना देण्यात आली. पोलिसांनी दरवाजा तोडला आणि आर्याचा मृ- त दे- ह बाहेर काढला.

यानंतर तिला पो- स्टमार्टमसाठी डॉक्टरांकडे पाठविण्यात आले. आर्या कशी म- र ण पावली याचे रहस्य जाणून घेणे फार महत्वाचे होते आणि आता अभिनेत्रीचे श- व वि -च्छे द नानंतर पोलिसांनी सांगितले आहे की आर्या चा पो-स्टमा- र्टम केल्यानंतर असे काही समोर आले आहे. आर्याच्या शरीरात लक्षणीय प्रमाणात दा- रू सापडल्याचे पोलिसांचे म्हणणे आहे. डॉक्टरांचे म्हणणे आहे की कदाचित अभिनेत्रीला ह्र- दयाचा झ-टका आला असेल. पोलिसांच्या म्हणण्यानुसार,”आर्या बॅनर्जी च्या ह- त्ये_ची चर्चा डॉक्टरांनी फेटाळली आहे.”अभिनेत्रीला ह्रदयाचा झटका आल्याचा संशय आहे.

डॉक्टरांचे म्हणणे आहे की,अभिनेत्रीवर ह्र_दयाचा झ_ टका आला असावा आणि यामुळे तिला मदत मागण्यासाठी चालायला लागल असेल आणि खाली पडली असेल.”तिचे पो_ स्टमा र्टम करणार्या डॉक्टरांनी सांगितले की, आर्याच्या मृ_ तदे – हाजवळ रक्त सापडले आहे. ते म्हणाले, “तिच्या पोटात सुमारे दोन लिटर अ ल्को होल सापडले आहे. ती तिच्या चेहर्यावर पडली म्हणून तिला दु- खा पत झाली आणि र_क्त स्त्रा_व होऊ लागला. पोलिसांना आर्या बॅनर्जी च्या घरात अनेक दारूच्या बाटल्या आणि र_ क्ता ने डागलेले टिशू पेपर सापडले.

33 वर्षीय आर्याच्या श_ ववि च्छे_दन अहवालात म्हटले आहे की ती आजारी होती आणि ह्र_दया चा त्रास आणि ने_फ्रो टि क सिं_ड्रो- मने ग्र_स्त होती. आर्या बॅनर्जी तिच्या ड_ र्टी पि_क्चर आणि लव्ह से_ क्स अँ_ड ची-टिंग या चित्रपटांसाठी ओळखली जात होती. ती प्रसिद्ध बंगाली सितारवादी निखिल बं डोपाध्याय यांची मुलगी होती.

Leave a Reply

Your email address will not be published.