“सोबत झोपल्यावरच इंडस्ट्रीत मिळते काम मिळते, माझ्यासोबत पण….”,अमीर खान सोबत काम केलेल्या या अभिनेत्री चे खळबळजनक विधान!!

बॉलिवूड स्टार्सचे आयुष्य चकाचकीने भरलेले आहे, बर्‍याच लोकांना असे वाटते की ते असेच जीवन जगतात. याचे कारण सोशल मीडिया आहे, ज्यावर सेलेब्रिटीज त्यांच्या लाइफच्या बर्याच पोस्ट करतात. आपल्या प्रियजनांना प्रत्येक अपडेट देताना ते आपल्या घराबद्दल आणि त्यांच्या टूरबद्दलही माहिती देतात. सोशल मीडियावर बॉलिवूडचे अनेक स्टार आहेत, ज्यांचे लाखो फॉलोअर्स आहेत. आजच्या युगात सोशल मीडियावर फॉलोअर्सची संख्या जितकी जास्त तितकी ती वेक्ती यशस्वी मानली जाते.

विशेष म्हणजे नुकतीच दं’ग’ल चित्रपटाद्वारे यशाची चव चाखणारी फातिमा सना शेख हिने काही काळ सोशल मीडियापासून दूर राहण्याचा निर्णय घेतला आहे. फातिमा चा निर्णय ऐकल्यानंतर चाहतेदेखील तीला प्रतिसाद देत आहेत. काही लोक फातिमाच्या या निर्णयाचे कौतुक करीत आहेत तर काही लोक या निर्णयामुळे निराशही झाले आहेत.

सोशल मीडिया पासुन फातिमाने अंतर केल्या मुळे, आता तिचे वैयक्तिक जीवन जाणून घेण्याची चाहत्यांची उत्सुकता वाढली आहे. फातिमा ने अलीकडेच एक मुलाखत दिली ज्यामध्ये तिने एक किस्सा सांगितला आहे, ज्यामध्ये ती म्हणाली की “मी जिम करून मी माझ्या घराकडे जात होते” वाटेत एक मुलगा मला भेटला जो मला वाईट रीतीने पाहत होता. जेव्हा मी त्याला मला पाहण्यास नकार दिला, तेव्हा त्याने उत्तर दिले की, ‘ माझी इच्छा मी पाहीन.’ त्यावरून आमचे वाद झाले.

फातिमाने पुढे सांगीतले केले की, जेव्हा वादविवाद जास्त वाढला, तेव्हा हा विषय हाणामारीवर आला. फातिमा ने सांगितले की तीने मुलाला चापट मारताच त्या बदल्यात मुलानेही तिला मारले. त्यानंतर फातिमा जमिनीवर पडली. फातिमाच्या म्हणण्यानुसार त्यानंतर तीने आपल्या वडिलांना बोलावले आणि त्यांना संपूर्ण कहाणी सांगितली. फातिमाचे वडील दोन ते चार मुलांबरोबर घटनास्थळी दाखल झाले, पण तोपर्यंत मुलगा पळून गेला होता.

आमिर खान चा फ़िल्म दं’ग’ल मधून फातिमाने स्वत: चे वेगळं स्थान निर्माण केलं होतं. तसेच या अगोदर तिने बॉलिवूडमध्ये बाल कलाकार म्हणून काम केले आहे. फातिमाला बॉलिवूड चांगले माहित आहे आणि बर्‍याच काळापासून ति त्यात काम करत आहे. तिने स्वत: इंडस्ट्रीमध्ये बऱ्याच गोष्टींचा सामना केला आहे.ती म्हणाली की इंडस्ट्रीशी संबंधित लोकांनी बर्‍याच वेळा मला स्पष्ट सांगितले की तुला काम करायचे असेल तर तुला एकत्र झोपावे लागेल. याशिवाय तिचेे कामही दुसऱ्यांना देण्यात आले, कारण तिच्याकडे रिफरेंस होता.

Leave a Reply

Your email address will not be published.