सुशांतची आधीची प्रियसी दिसली या व्यक्तीच्या मिठीत!!

अभिनेत्री अंकिता लोखंडे या दिवसात तिचा प्रियकर विक्की जैनसोबत बऱ्याचदा दिसली आहे. विकीबरोबर तिचे छायाचित्रेही ती सोशल मीडियावर शेअर करते. अभिनेत्रीने अलीकडेच तिच्या नुकत्याच झालेल्या हिवाळ्यातील ब्रेकची छायाचित्रे शेअर केली आहेत, ज्यात ती विक्की जैनच्या मिठीत दिसली आहे. फोटोंमध्ये हे जोडपे बर्फाच्छादित डोंगरांमध्ये स्वत: चा आनंद घेताना दिसली आहे . भारी जॅकेट्स, डेनिम आणि शूजमध्ये गुंडाळलेले लव्हबर्ड्स चित्रांमध्ये बर्यापैकी आनंदी दिसत होते.त्यांनी फोटोला कॅप्शन दिला आहे. “चला परत जाऊया?” ???

अंकिताने गेल्या वर्षी आपल्या चित्रपटाच्या वारीची सुरुवात मणिकर्णिका या चित्रपटाद्वारे केली होती. याशिवाय यावर्षी रिलीज झालेल्या बागी 3 मध्ये श्रद्धा कपूरच्या बहिणीची भूमिका साकारतानाही दिसली. अंकिता लोखंडे यांनी अलीकडेच अनेक व्हिडिओ शेअर केले आहेत, ज्यामध्ये ती तिच्या प्रियकर विक्की जैनच्या भाचीसोबत तिच्या मांडीवर डान्स करताना दिसत आहे. या व्हिडिओमध्ये अंकिता लोखंडेची स्टाईल बर्‍यापैकी गोंडस दिसत आहे.

सोशल मीडियावर अंकिता नेहमीच तिच्या पारंपारिक लुकमध्ये, कधी ग्लॅमरस स्टाईलमध्ये तर कधी बोल्ड अवतारमध्ये छेडत असते. अंकिता लोखंडे सोशल मीडियावर खूप लोकप्रिय आहेत आणि चाहते तिच्या प्रत्येक स्टाईलला फाॅलो करतात.

अंकिताने 2006 मध्ये आयडिया झी सिनेस्टारच्या टॅलेंट हंट रियॅलिटी शोच्या माध्यमातून टीव्ही कारकीर्दीची सुरूवात केली होती. यानंतर, एकता कपूरचा शो पवित्र रिश्ता या शोमध्ये टीव्हीच्या जगात अंकिताला पहिला आणि मोठा ब्रेक मिळाला. या शोमध्ये अंकिताने अर्चना आणि अंकिता या दोन भूमिका साकारल्या. अंकिता जवळपास 5 वर्षे या शोशी संबंधित होती. अंकिता या शोमुळे खूप लोकप्रिय झाली आणि तिला घर-घर अर्चना म्हणून ओळखले जाऊ लागले.

२०११ मध्ये अंकिता डान्स रिअल्टी शो झलक दिखला जा सीझन 4 मध्ये दिसली. त्याच वर्षात अंकिता कपिल शर्माबरोबर ‘कॉमेडी सर्कस’ या रियल्टी शोमध्ये स्टँडअप कॉमेडी करतानाही दिसली होती. २०१३ मध्ये अंकिता एकता कपूरच्या मिनी मालिका ‘एक थी नायक’ मध्ये एकता कपूरच्या ‘एक थी डायन ‘ या चित्रपटाच्या प्रमोशनसाठीसुद्धा दिसली होती, त्यात अंकिताने प्रज्ञाची भूमिका साकारली होती.

Leave a Reply

Your email address will not be published.