कुठलीही अभिनेत्री पेक्षा कमी नाही शाहिद कपूर ची पत्नी, बोल्ड फोटोशूट झालं वायरल!!

शाहिद कपूरची पत्नी मीरा राजपूत कदाचित मनोरंजन क्षेत्रातील नसली तरी ती हळू हळू या इंडस्ट्रीच्या रंगात जात आहे. पूर्वी मीरा सोशल मीडियावर फारशी अ‍ॅक्टिव नव्हती, आता परंतू ती तिचे बरेच फोटो शेअर करत राहते. गेल्या काही काळात मीराने तिच्या ग्लॅमरस स्टाईलने प्रेक्षकांची मने जिंकली आहेत आणि आता अलीकडे मीराने असा हॉट फोटो शेअर केला आहे ज्यामुळे सोशल मीडियाचे तापमान वाढत आहे.

वास्तविक मीराने तिचा फोटो प्रिंटिड स्विमसूटमध्ये शेअर केला आहे. मीराची ही स्टाईल पाहून तुम्हीही म्हणाल की ती सर्वात मोठ्या अभिनेत्रींना टक्कर देत आहे. त्यात मीरा खूप फिट आणि हॉट दिसत आहे. तसेच, मीरा स्वत: ला फिट ठेवण्यासाठी शाहिद कपूर बरोबर जिममध्ये जॉइन झाली होती. परंतूू, आता कोविडमुळे हे दोघेही घरीच वर्कआउट करतात.

यापूर्वी शाहिदने त्याचा एक फोटोही सामायिक केला होता ज्यात तो पूलामध्ये दिसला होता. असे दिसते की पती-पत्नी दोघेही सुट्टीचा आनंद घेत आहेत आणि दोघेही या सुट्टी मधले फोटो शेअर करत आहेत.

यापूर्वी दोघांनीही होळीला बरीच मस्ती केली होती. इतकेच नाही तर शाहिदने मीराबरोबर व्हिडिओ सामायिक केला आहे ज्यामध्ये तो तिला केवळ रंगचं लावत नव्हता तर तिला किस देखील करत होता. दोघांचा हा व्हिडिओ चांगलाच आवडला.

मीरा आणि शाहिदच्या लग्नाला 6 वर्ष झाली आहेत. दोघांना मुलगी मीशा आणि मुलगा जैन आहे. तसेेच शाहिद एक परिपूर्ण फॅमिली मॅन आहे. जेव्हा जेव्हा तो कामापासून मुक्त असतो तेव्हा तो कुटुंबासमवेत वेळ घालवतो. शाहिदला बाहेर पार्टी करायला आवडत नाही. तो अधिकाधिक मीराबरोबर लंच किंवा डिनरला जातो.

शाहिद कपूरच्या व्यावसायिक जीवनाविषयी बोलताना तो लवकरच ‘जर्सी’ चित्रपटात दिसणार आहे. या चित्रपटात तो एका क्रिकेटरची भूमिका साकारणार आहे. या चित्रपटात शाहिदसोबत मृणाल ठाकूर आणि पंकज कपूर दिसतील आहेत. शाहीदने सराव सत्राचे अनेक व्हिडिओ आणि फोटो शेअर केले आहेत.

Leave a Reply

Your email address will not be published.