सैफ आणि करीनाच्या दुसर्‍या मुलाचे नाव काय असेल?  अभिनेत्रीचा खुलासा!!

बॉलिवूड अभिनेत्री करीना कपूर खानने तिच्या टॉक शो ‘व्हॉट वुमन वॉन्ट’ मध्ये एक मोठे रहस्य उघड केले आहे. बॉलिवूड अभिनेत्री करीना कपूर खान आणि सैफ अली खान लवकरच आपल्या दुसर्‍या मुलाचे स्वागत करणार आहेत. त्यांचा मुलगा तैमूर अली खान एक लोकप्रिय स्टार किड आहे आणि लोक या जोडप्याच्या दुसर्‍या मुलाची आतुरतेने वाट पाहत आहेत. अशा परिस्थितीत करीना कपूर खानने आपल्या आगामी मुलाबद्दल एक मोठे रहस्य उघडले आहे.

तिच्या प्रसिद्ध टॉक शो ‘व्हॉट वुमन वॉन्ट’ च्या ताज्या कार्यक्रमात करीना कपूर तिच्या शोमध्ये पाहुणे नेहा धुपिया बरोबर बोलली. पण यावेळी या शोमधील संभाषण नेहा आणि करीनाबद्दल नव्हते. करीना नेहाबरोबर फक्त तिच्या मातृत्वाची चर्चा करताना दिसली होती. जरी ही मुलाखत नेहाची होती, पण या दरम्यान करीनाच्या मुलाबद्दल मोठा खुलासा झाला आहे.

तुम्हाला आठवत असेल की जेव्हा करीना पहिल्यांदा आई झाली तेव्हा तिच्या मुलाच्या (तैमूर) नावामुळे सोशल मीडियावर बराच गोंधळ झाला . पण करीना आणि सैफ यांनी यावेळी आपल्या दुसर्‍या मुलाचे नाव कसे ठेवणार हे ठरवले आहे. जेव्हा करिना कपूरला नेहा धुपियाने तिच्या दुसऱ्या बाळाच्या नावाबद्दल विचारले असता करीनाने स्पष्टपणे सांगितले की मी व सैफ आम्ही कोणताही निर्णय घेतला नाही ठरवल्यावर आम्ही सर्वांना आश्चर्यचकित करू.

वर्कफ्रंटबद्दल बोलताना करीनाने तिच्या आगामी ‘लालसिंग चड्ढा’ चित्रपटाचे शूटिंग पूर्ण केले आहे. या चित्रपटात ती पुन्हा एकदा आमिर खानच्या विरोधात दिसणार आहे. मीडिया रिपोर्टनुसार, करीना कपूर मार्च 2021 मध्ये बेबीला जन्म देईल.

Leave a Reply

Your email address will not be published.