सारा अली खान ने केला मोठा खुलासा!!, या कारणामुळे झाले अमृता आणि सैफ विभक्त…

सैफ अली खानने 1992 मध्ये प्रथमच अमृता सिंगसोबत लग्न केले होते, तेही जेव्हा त्याने बॉलिवूडमध्ये प्रवेश केला होता. अमृता ही सैफ पेक्षा 12 वर्षांनी मोठी होती. पण प्रेमाच्या आधीचे वय दुर्लक्ष करून दोघांनीही लग्न केले. पण काही वर्षानंतर दोघांमध्ये भांडण झाल आणि त्यानंतर या दोघांचेही मार्ग कायमचे वेगळे झाले. तीची मुलगी सारा अली खानने एका गप्पा कार्यक्रमात त्यांच्या शेवटच्या संमेलनाशी संबंधित एक किस्सा त्यांनी सांगितला होता.

सारा अली खानच्या म्हणण्यानुसार, सैफ अली खान आणि अमृता सिंग यांची शेवटची भेट न्यूयॉर्कमध्ये झाली होती, जेव्हा ते दोघेही सारा अली खानला कोलंबिया विद्यापीठात सोडण्यासाठी गेले होते. त्यावेळी सैफ आणि अमृता दोघेही सारासोबत होते. सैफ, अमृता आणि सारा एकाच ठिकाणी एकत्र होते तेव्हा ही शेवटची वेळ होती. त्यानंतर सैफ आणि अमृता कधीही कोणत्याही व्यासपीठावर किंवा कोणत्याही प्रसंगी एकत्र दिसले नाहीत.

साराने त्या दिवसाच्या काही खास गोष्टींबद्दलही सांगितले होते. जेव्हा सराच्या आईने तिला तिचा बेड नीट लावून दिला आणि तिच्या वडिलांनी अभ्यासासाठी बल्ब बसवला. अशा काही अस्पष्ट आठवणी अजूनही तिच्या मनात आहेत. ज्याचा खुलासा तिने करण जोहरच्या चॅट शो कॉफी विथ करणमध्ये केला. या शोमध्ये ती वडील सैफ यांच्या सोबत आली होती. आणि दोघांनीही वैयक्तिक जीवनाशी संबंधित बर्‍याच गोष्टी एकमेकांना सांगितल्या.

2004 साली अमृता सिंग आणि सैफ अली खान अधिकृतपणे वेगवेगळे झाले. दोघांचा घ ट स्फो^ट झाला. आईवडिलांनी घ^ट स्फो-ट घेतल्यानंतर दोन्ही मुले सारा व इब्राहिमच्या आईकडेच राहिली. मात्र, वेळोवेळी ते पापा सैफला भेटायचे. वर्ष 2015 मध्ये सैफने करीन कपूरशी लग्न केले. या दोघांची लव्ह स्टोरी तशान या चित्रपटापासून सुरू झाली, त्यानंतर दोघांनी जवळपास 3- 4 वर्षे डेट केलं. आणि मग लग्न करण्याचा निर्णय घेतला. आज त्या दोघांचा एक मुलगा तैमूर अली खान आहे, जो त्यांच्या कल्पनेमुळे सोशल मीडियावर झळकत आहे. तर सध्या करीना लवकरच दुसर्‍या मुलाला जन्म देणार आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published.