“दया दरवाजा तोड दो!!” या प्रसिद्ध डायलॉग मागील अभिनेता आता करतो हे काम!!

बॉलिवूड अभिनेता दयानंद शेट्टी शुक्रवारी आपला 51 वा वाढदिवस साजरा करीत आहेत. दिलजले, जॉनी गद्दार, रनवे आणि सिंघम रिटर्न्स यासारख्या चित्रपटाचा भाग असलेल्या दयानंद शेट्टी यांना टीव्ही शो सीआयडीमधून सर्वाधिक लोकप्रियता मिळाली. सोनी एंटरटेनमेंट टेलिव्हिजनवर प्रसारित कार्यक्रमात दयानंद शेट्टी यांनी दयाची भूमिका साकारली होती.

1998 मध्ये सुरू झालेला हा कार्यक्रम दयानंद शेट्टीचा पहिला कार्यक्रम होता आणि 2005 पर्यंत त्यांनी यात काम केले. दयाची दरवाजा तोडण्याची शैली या कार्यक्रमात बरीच लोकप्रिय झाली होती आणि या कार्यक्रमाचा एक अतिशय स्मरणीय आणि मनोरंजक देखावा आणि संवाद म्हणजे दयाचा दरवाजा तोडण्याचा देखावा.

सीआयडीत आतापर्यंत किती दरवाजे तोडले आहेत याविषयी मुलाखतीत दया ला विचारले असता त्याने सांगितले की, “मी याचा कोणताही रेकॉर्ड ठेवलेला नाही परंतु तो गिनीज बुकमध्ये असावा.” मी 1998 पासून दरवाजे तोडत आहे. जेव्हा मी सुरुवात केली तेव्हा एक क्रम तयार केला गेला ज्यामध्ये गेट बंद होता, म्हणून मला दरवाजा तोडण्यास सांगितले गेले.

“ही गोष्ट लोकांच्या मनात उतरली . अधिकाधिक लोक दरवाजा तोडतात. फ्रेडीनेही दरवाजा तोडला आहे, पण दयाची दारे फोडणारी दृश्ये जनतेला का आवडली हे मला माहित नाही.” दयानंदने सीआयडीनंतर गुत्तूर गू, अदालत आणि सीआयएफ सारख्या कार्यक्रमांमध्ये काम केले आहे. तथापि, 2019 पासून कोणताही नवीन प्रकल्प पुढे आला नाही.

Leave a Reply

Your email address will not be published.