विरानुष्का चा हा फोटो होत आहे भन्नाट वायरल, नक्की काय दडलं आहे या फोटोत,जाणून घ्या!!

बॉलिवूड अभिनेत्री अनुष्का शर्मा आणि भारतीय क्रिकेट संघाचा कर्णधार विराट कोहली हे या वर्षाच्या सुरुवातीलाच एका मुलीचे पेरेंट्स झाले आहेत. 11 जानेवारीला जन्मलेल्या मुलीचे नाव त्यानी ‘वामिका’ असे ठेवले. मात्र, विरुष्काने आपल्या मुलीला प्रसिद्धीपासून दूर ठेवण्याचा निर्णय घेतला आहे. दरम्यान, सोशल मीडियावर विराट कोहली आणि अनुष्का शर्मा चे एक चित्र समोर आले आहे ज्यामध्ये त्यांची मुलगी वामिका चे देखील कनेक्शन जोडले गेले आहे.

क्रिकेटपटू संजय पहलने इंस्टाग्रामवर एक चित्र शेअर केले आहे. या चित्रात अनुष्का आणि विराट संजयसोबत पोज देताना दिसत आहेत. चित्रात अनुष्का यलो ड्रेसमध्ये दिसत आहे तर विराट पांढर्‍या टी-शर्ट आणि ब्लॅक शॉर्ट्समध्ये दिसत आहे. पण या चित्रामागील मुख्य कारण म्हणजे विराट कोहलीच्या खांद्यावर बेबी चे बर्प क्लॉथ ठेवलेलेेआहेत.

त्याच्या खांद्यावर ठेवलेल्या या क्लॉथने चाहत्यांचे लक्ष वेधून घेतले आहे. विराटचे हे चित्र पाहून चाहते खूप उत्साही झाले आहेत. चाहते म्हणतात की व्यस्त वेळापत्रकानंतरही विराट एक सुपर डॅडी आहे आणि वडील होण्याचे सर्व कर्तव्य बजावत आहे, तसेच वामिकाचा बर्प क्लॉथ पाहून चाहत्यांना खूप आनंद झाला आहे.

तसेच वामिकाच्या जन्मानंतर अनुष्कानेही इंस्टाग्रामवर बर्प क्लॉथ शेअर केला होता व त्याला आपली फेवरेट एक्सेसरी सांगितली होती. त्यावेळी तिने मिरर सेल्फीही शेअर केला होता आणि तेव्हाही हे क्लॉथ तिच्या खांद्यावर होता.

11 डिसेंबर 2017 रोजी अनुष्का शर्मा आणि विराट कोहलीचे लग्न झाले आणि 11 जानेवारी 2021 रोजी मुलगी वामिकाचे पालक बनले. दोघांनीही वामिकाबरोबर हे चित्र इन्स्टाग्रामवर शेअर केले आणि चाहत्यांना याबद्दल चांगली बातमी दिली.

Leave a Reply

Your email address will not be published.