आमिर खानच्या मुलीचे पॅन्ट न घातला काढलेले फोटोस पाहून थक्क झाले चाहते, म्हणले-लाज….

बॉलिवूडमध्ये मिस्टर परफेक्शनिस्ट म्हणून फेमस असणाऱ्या आमिर खानने सोशल मीडियापासून अंतर केले आहे, तर त्याची मुलगी आयरा खान सोशल मीडियावर खूपच सक्रिय आहे. ती येईल त्या दिवशी तिचे फोटो शेअर करत राहते. अलीकडेच आयेराने इंस्टाग्रामवर काही फोटो शेअर केले आहेत, ज्यात ती पूलााच्य साइडला खुर्चीवर डोळे बंद करून बसली आहे. यावेळी तिने पिवळ्या रंगाच्या रंगीत बि’की’नीवर गुलाबी रंगाचा शर्ट घातला आहे. आयरेचे फोटो काहींना आवडले पण बर्‍याच लोकांनी तिला ट्रोल करण्यास सुरुवात केली.

आयराचे फोटो पाहून बर्‍याचजणांनी तिला निर्लज्ज म्हटले, तर एका वापरकर्त्याने लिहिले की- तुझ्या नावावरून खानला काडून टाक. एकाने लिहिले – हे वैयक्तिक ठीक आहे परंतु हे फोटो पाहिले तर. एकाने लिहिले – बाप रे आणि बरेच आश्चर्यचकित इमोजी एकत्र शेअर केले. दुसर्‍याने लिहिले – पैसे आहेत म्हणून ति रमजानचा महिना विसरली आहे. एकजण म्हणाला- रमजानच्या महिन्यात तरी थोडी लाज धर.

नुकतीच तिने नुपूर शिखरेशी असलेले नाते सार्वजनिक केले आहे. यानंतर, ती बर्‍याचदा नुपूरबरोबर दिसली आणि तसेच ती त्याच्यावर प्रेम व्यक्त करण्याची संधी सोडत नाही. आयरा नूपुरपूर्वी संगीतकार मिशाल कृपलानीशी संबंधात होती. मग काही काळाने दोघांचे ब्रेकअप झाले. जेव्हा त्याने तीच्या नावाचा टॅटू काढला होता तेव्हा गेल्या वर्षी ऑक्टोबरपासून आयरा आणि नूपूर यांच्या संबंधाची बातमी चर्चेत आली होती. यापूर्वी डिसेंबर 2019 मध्ये ती संगीतकार मिशाल कृपलानीशी संबंधात होती.

नुपूर शिखर एक सेलिब्रेटी फिटनेस कोच आहे. सध्या तो आमिर खान, आयरा खान आणि सुष्मिता सेन यांना प्रशिक्षण देत आहे. आयाराने काही महिन्यांपूर्वी 14 व्या वर्षी तिच्यावर लैं’गि’क अ’त्या’चा’र केल्याचे उघड केले होते. तीने सांगितले होते- मी 14 वर्षांंची होतो आणि मग मला काय घडत आहेेे ते माहित नव्हते, परंतु जेव्हा मला कळले तेव्हा मी तेथून दूर गेेले. होय, मला हे वाईट वाटले कारण, मी हे माझ्याबरोबर का होऊ दिले.

पापा आमिरप्रमाणे आयारालाही अभिनयात रस नाही. 2019 मध्ये तिनेे दिग्दर्शकाच्या कारकीर्दीची सुरुवात केली होती. तिनेे युरीपाईड्स मेडिया नावाचे नाटक दिग्दर्शित केले. आयरा ही आमिरची पहिली पत्नी रीना दत्ताची मुलगी आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published.