आपल्या बायकोला कॅमेऱ्या सोमोरच कपडे बदलताना पाहून शाहिद कपूरने…..

बॉलिवूड जग ग्लॅमरने भरलेले असते. येथे काम करणारा अभिनेता केवळ अभिनेत्रीच नाही तर त्याचे संपूर्ण कुटुंब चर्चेत असते. विशेषत: फिल्मी स्टार्सच्या बायका बर्‍याचदा चर्चेत असतात. शाहिद कपूरची पत्नी मीरा राजपूतही त्यापैकी एक आहे. मीरा नेहमीच सोशल मीडियावर ॲक्टिव असते. येेथे ती तिचे फोटो चाहत्यांसह शेअर करत असते. अशाप्रकारे तिचे इन्स्टाग्रामवर प्रचंड फॅन फॉलोइंग झाले आहे.

अलीकडेच मीराने तिच्या इंस्टा अकाउंटवर एक व्हिडिओ शेअर केला आहे. या व्हिडिओमध्ये ती कॅमेरासमोरच कपडे बदलताना दिसत आहे. ती एकामागून एक अगदी नवीन आउटफिटमध्ये दिसत आहे. कपड्यांसह तीचे अकॉर्डिंग ज्वैलरी बदलतात. अप्रतिम गोष्ट म्हणजे मीरा प्रत्येक नवीन लूकमध्ये आणि कपड्यांमध्ये अप्रतिम दिसते. तसेच तीच्या चाहत्यांना तीची शैली खूप पसंती आली आहे.

मीराच्या या व्हिडिओला आतापर्यंत 98 हजाराहून अधिक लाईक्स मिळाल्या आहेत. यावर चाहत्यांनी वेगवेगळ्या प्रकारचे भाष्य केले आहे. काहीजण तिच्या ड्रेसिंग सेन्सचे कौतुक करीत आहेत तर कोणी तिच्या सौंदर्याची प्रशंसा करत आहे. मीरा चा पती म्हणजेच शाहिद कपूरसुद्धा स्वतःला भाष्य करण्यास रोखू शकला नाही. या व्हिडिओवर त्याने कमेंट केली आणि लिहिले- मीरा, मोयरा है.

मीरा राजपूतची ही शैली इंटरनेटवर खूप व्हायरल होत आहे. आजकाल मीरा खूप उत्साही आहे. ती पूर्वीपेक्षा बरीच ट्रांसफॉर्म झाली आहे. तिचा लूक, स्टाईल आणि ड्रेसिंग सेन्स खूपच सुधारला आहे. आता काही दिवसांपूर्वी तिने स्विमूटमध्ये आपली छायाचित्रे सामायिक करून सर्वांना चकित केलेे होते. तसेेच तिचा लूक इंटरनेटवरही चांगलाच पसंत केेला गेला.

शाहिद आणि मीराचे 2015 साली लग्न झाले होते. या लग्नातून त्यांना मीशा आणि जेन कपूर दोन मुले आहेत. मीरा शाहिदपेक्षा 14 वर्षांनी लहान आहे. वयात इतके अंतर असूनही दोन्ही जोडप्यांमध्ये खूप चांगले संबंध आहेत. तसे, मीराचा केवळ पतीच नव्हे तर तिचे सासू बरोबरही चांगले संबंध आहेत.

काही दिवसांपूर्वी शाहिदची आई नीलिमा अझीमने मिराचे कौतुक केले आहे. एका मुलाखतीत तिने म्हटले होते की मीरा माझ्यासाठी सून नसून एक मित्र आहे. ती खूप हुशार आहे. ती सर्व गोष्टी चांगल्या प्रकारे समजते. ती संस्कृकारी आणि मस्तीखोर देखिल आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published.