तारक मेहता का उलटा चष्मा  मधील ‘बावरी’ खऱ्या आयुष्यात दिसते अतिशय सुंदर पहा फोटोस..

टीव्हीची सर्वाधिक लोकप्रिय मालिका तारक मेहताका उलटा चष्मा नेहमीच प्रेक्षकांच्या पसंतीस राहिला आहे. या शोची टी आर पीही बरीच चांगली आहे, आणि यंदा याहू च्या सर्च लिस्टमध्ये ही टीव्ही सीरियल सर्वाधिक सर्च केलेली सिरीयल बनली आहे. प्रेक्षकांना शोचे प्रत्येक पात्र आवडते. खास गोष्ट म्हणजे या कार्यक्रमात भाग घेणारे तारेसुद्धा आपल्या अभिनयाने आणि त्यांच्या पात्रांनी प्रेक्षकांची मने जिंकतात. हा कार्यक्रम 13 वर्षांपासून सुरू असला तरी, बागाच्या प्रेमिका बावरी ही अभिनेत्री मोनिका भदोरिया आहे जिला अनोख्या शैलीने पसंत केले जाते.

जरी बगा की बावरी म्हणजेच मोनिका, या शोचा भाग नसली तरी या शोमध्ये तिने बराच दूर पल्ला गाठला आहे. मोनिकाने तो कार्यक्रम सोडल्याच्या बातम्या आल्या आहेत. तिचा निर्मात्यांशी काही वाद झाला आणि त्यानंतर तिने शो सोडण्याचा निर्णय घेतला. एका मुलाखतीत जेव्हा मोनिकाला याबद्दल विचारले गेले, तेव्हा तिने खुलासा केला की हा शो मी,मतभेद किंवा कोणत्याही वादासाठी नव्हे तर वैयक्तिक कारणास्तव सोडला गेला आहे.

अस आवश्यक नसते की , ज्या वर्णात तारे पडद्यावर दिसतात, तसेच त्यांचे वास्तवीक आयुष्य असते. मोनिकासुद्धा तिच्या भूमिकेपेक्षा वेगळी आहे. तिचे वास्तविक आयुष्य खूप स्टाईलिश आणि ग्लॅमरस आहे. मोनिका फॅन्सबरोबर, बर्‍याचदा तिचे सुट्टीतील फोटोशूट्स सोशल मीडियावर शेअर करते.

मोनिका भदोरिया मध्य प्रदेशातील ग्वालियरची आहे आणि लहानपणापासूनच तिला थिएटरची खूप आवड होती. हा छंद पूर्ण करण्यासाठी ति मुंबईकडे वळाली, तिने येथे येऊन आपली स्वप्ने सत्यात उतरविली. सौंदर्यासाठी अभिनेत्रीला मिस एमपीची पदवीही मिळाली आहे आणि हे शीर्षक तिला मिळाल्यानंतर मोनिकाला मॉडेलिंगच्या ऑफर येऊ लागल्या.

त्यानंतर 2010 मध्ये ती मुंबईत आली. येथे आल्यानंतर तिने तारक मेहताका उलटा चष्मा, ये रिश्ता क्या कहलाता है. ईस प्यार को क्या नाम दून, आणि सज्दा तेरे प्यार में जैसे कार्यक्रमांमध्ये काम केले आणि प्रेक्षकांच्या हृदयात एक खास स्थान निर्माण केले.

Leave a Reply

Your email address will not be published.