या कारणास्तव अजूनही अभिनेता धर्मेंद्र आपल्या नातीला भेटू शकला नाही,करण जाणून आश्चर्य वाटेल!!

बॉलिवूडचा हिमैन अर्थात धर्मेंद्र आणि ड्रीम गर्ल हेमा मालिनी वैयक्तिक जीवनामुळे बर्‍याचदा चर्चेत असतात. अलीकडेच ते आई आजोबा बनले आहे. त्यांची लहान मुलगी अहाना देओल यांनी 26 नोव्हेंबर 2020 रोजी जुळ्या मुलांना जन्म दिला आहे. अहानाने आपल्या दोन मुलींचे नाव ऑस्ट्रिया आणि आडिया ठेवले आहे. ज्याची छायाचित्रेही समोर आली आहेत. हेमा मालिनीने तिच्या दोन्ही नातवंडाला भेट धीली आहे.आतापर्यंत अहानाची सासू कोरोना व्हायरसमुळे आपल्या मुलींना भेटू शकली नाही,परंतु हेमा मालिनी नी मुलांना भेटल्यानंतर आनंद व्यक्त केला आहे. तिने मुलाखत दिली आहे. ज्यामध्ये तिने दोन्ही मुलींची नावे सांगितली आहेत आणि त्यांच्याशी संबंधित काही गोष्टी सामायिक केल्या आहेत.

हेमा मालिनी ने ईटाइम्सची मुलाखत घेतली. या मुलाखतीत हेमा नी चौथ्यांदा आजी झाल्याबद्दल आनंद व्यक्त केला. तिने आपली मुलगी अहाना यांच्या प्रसूती वेळेचा उल्लेखही केला. ती म्हणाली की, “अहानाची प्रसूती हिंदुजा हेल्थकेअर रुग्णालयात झाली. तिची डिलिव्हरी खूपच सुरळीत होती. डॉक्टर किरण कोल्हो यांच्या देखरेखीखाली माझ्या पाचही नातवंडांचा जन्म या रुग्णालयात झाला आहे.आम्हाला या इस्पितळात आणि डॉक्टर किरणवर पूर्ण विश्वास आहे परंतु अहानाच्या गर्भवती काळात कोरोना विषाणूचा प्रसार झाला होता.ज्यामुळे आम्हाला बरीच खबरदारी घ्यावी लागली तसेच आम्हालाही खूप भीती वाटली”.

यानंतर हेमाने सांगितले की अहाना घरी आली आहे पण आतापर्यंत धमेंद्र अहाना व त्याच्या दोन्ही नात्यांना भेटला नाही, त्या दोघांना फक्त फोटोमध्ये पाहू शकले आहे आणि एक-दोन दिवसात तो अहानाच्या वरळीच्या घरात मुलांना पाहू शकेल व भेटायला जाईल. हेमा मालिनी म्हणाली की अहाना आणि वैभव यांनी यापूर्वीही काही नावांचा विचार केला होता. त्यातील काही मुलींची नावे आणि काही मुलांची नावे होती. मी तिच्या आवडीनिवडीत हस्तक्षेप करीत नाही आणि मी यापूर्वी केले नाही.हेमा मालिनी म्हणाली की धर्मेंद्र जी आपल्या नातवंडांच्या बातम्या ऐकून खूप आनंदित आहेत, त्यांना या दोघांनाही भेटून खूप आनंद झाला आहे. जेव्हा आम्ही एकमेकांच्या प्रेमात पडलो आणि आमचं लग्न झालं, तेव्हा आम्हाला असा विचार केला नव्हता की आज आपलं असं मोठं कुटुंब होईल.

ईटाइम्स नंतर हेमा मालिनी ची स्पॉटबॉय यांच्या सोबत ही मुलाखत घेण्यात आली होती. हेमा मालिनी म्हणाली की इतक्या वर्षानंतर दोन मुले कुटुंबात आली आहेत. जे एक आशीर्वाद आहे. आमची मुलगी ईशा आणि अहाना यांच्या जन्मानंतर खूप लांब अंतर होते जेव्हा आम्हाला मूल नव्हते. जेव्हा ईशा आणि अहाना मोठ्या झाल्या, त्यांचे लग्न झाले आणि बाहेर गेल्या, तेव्हा धरम जी आणि मी एक आजोबा होण्याची प्रार्थना केली. जेव्हापासून अहाना गर्भवती आहे, तेव्हापासून मी स्वतः तिच्या घरामध्ये फिरत आहे. कोरोना साथीच्या काळात ही माझी एकमेव साथ आहे. अहानाला आता घरी तीन मुले आहेत म्हणून मी तिच्याबरोबर जास्तीत जास्त वेळ घालवणार आहे.

त्याच वेळी धर्मेंद्रचा संदर्भ देताना हेमा मालिनी म्हणाली की धरमजी म्हणतात की आमची फुलवारी मोठी होत आहे. ईशाच्या दोन मुली आणि अहानाच्या तीन मुलांनंतर मी आणखी काही मागू शकत नाही. पुढे त्यांनी सांगितले की आम्ही जुळ्या मुलांच्या जन्माच्या 11 व्या दिवशी नामनिर्देशन समारंभ आयोजित करू. हे पूर्णपणे कौटुंबिक कार्य असेल, ज्यामध्ये आम्ही आणि अहानाचे सासरे असू असू. पुढील वर्षी, आम्ही गोष्टी पुन्हा सामान्य होण्याची आशा बाळगतो आणि त्यानंतर आपल्यातील दोघे जुळ्या मुलांच्या पहिल्या वाढदिवशी, वाढदिवसाच्या भव्य पार्टीचे आयोजन करू.

Leave a Reply

Your email address will not be published.