कतरीना नाही तर तिच्या बहिणीवर फिदा आहे अभिनेता सलमान खान!!

कॅटरिना कैफ आज बॉलिवूडची टॉप अभिनेत्री बनली आहे. आपल्या अभिनयाबरोबरच ग्लॅमरस स्टाईलने ती बॉलिवूडमध्ये धूम गाजवत आहे. ज्यामुळे लाखो चाहते कॅटरिनाला फॉलो करतात, पण आता तिची धाकटी बहीण इसाबेलाही कतरिना कैफच्या मार्गावर आहे. इसाबेलने चित्रपटसृष्टीतही प्रवेश केला आहे. इसाबेलने पंजाबी गाण्याद्वारे पदार्पण केले.

इसाबेलचे पहिले गाणे ‘मशल्लाह’ रिलीज झाले आहे. सोशल मीडियावर हे खूपच पसंत केले जात आहे,पण आता इसाबेलचे हे गाणे देखील सलमान खानने पसंत केले आहे. ज्यामुळे सलमान खानही कतरिना कैफची बहीण इसाबेलचा फॅन बनला आहे.

वास्तविक, सलमान खाननेही सोशल मीडियावर इसाबेलच्या गाण्याचे कौतुक केले आहे. सलमान खानने सोशल मीडिया इसाबेलच्या गाण्याचे व्हिडिओ शेअर केले आहेत. यासह त्याने एक उत्तम कॅपशन लिहिले. ज्यामुळे चाहते या कॅप्शनवर जोरदार कमेंट करत आहेत. व्हिडिओ इन्स्टाग्रामवर शेअर करताना सलमान खानने कॅप्शनमध्ये लिहिले,

‘अरे वाह इसाबेल, हे गाणे खूपच गोंडस आहे आणि तू छान दिसतेस. खूप खूप अभिनंदन. ”सलमान खानच्या या पोस्टला लाखो लोकांनी लाईक केले आहे. तर त्याचवेळी हजारो लोकांनी या पोस्टवर भाष्य केले आणि इसाबेलचे जोरदार कौतुक केले. एकीकडे चाहत्यांना गाण्याचे बोल खुप आवडले.त्याच वेळी, या गाण्यामध्ये इसाबेलने एक हॉ+ ट सीन केला होता. यामुळे या गाण्याला आतापर्यंत 21 लाखाहून अधिक व्हि-इव-स मिळाले आहेत.

Leave a Reply

Your email address will not be published.