चक्क आपल्या मुलीशीच लग्न करू इच्छितो महेश भट्ट,केला धक्कादायक खुलासा!!

आलिया भट्ट बॉलिवूडच्या कपूर घराण्याची सून होणार आहे, हे सर्वांना माहीत आहे. तसेच आलिया आणि रणबीर कपूरच्या लग्नाची सध्या चर्चाही चालू आहे. तथापि, तिचे वडील महेश भट्ट हे इच्छित नाहीत की आपल्या मुलीने लवकर लग्न करावे. वास्तविक, भट्ट आपल्या मुलींबद्दल खूप पजेसिव आहे.

आपल्या मुलींनी डोळ्यापासून दूर होऊ नये असे त्याला वाटेत. इतकेच नाही तर आलियाने आत्ताच लग्न करू नये आणि त्याच्या नजरेपासून दूर जाऊ नये अशी त्याची इच्छा आहे. नुकत्याच एका मुलाखती दरम्यान आलिया म्हणाली की – माझे वडील आमची खूप काळजी करतात. ते मला कधीही लग्न करु देणार नाहीत.

आलिया म्हणाली- तिचे वडील कधीकधी तिला… बाथरूममध्ये बंद ठेवण्याची धमकी देतात. जेव्हा मी लग्न करायचे म्हणते तेव्हा, मला बाथरूममध्ये बंदिस्त करेल पण त्यांच्या डोळ्यांपासून दूर जाऊ देणार नाही असे आलियाने बाबा तिला म्हणतात. आलियाने सांगितले की- पापाने आम्हाला सांगितले की आम्ही त्यांच्यापासून कधीच दूर जाऊ शकत नाही. ते आमचं लग्न होऊ देणार नाही कारण त्यांना भीती वाटते की मी त्यांच्यापासून दूर जाईन.

महेश भट्ट चे आयुष्य खूप कॉन्ट्रोवर्शियल राहिले आहे. वर्षांपूर्वी स्टारडस्ट मॅगझिनसाठी त्याने पूजा भट्टसोबत लि’पलॉ’क सीन दिला होता. हे फोटोशूट मासिकाच्या कव्हर पेजवर छापले गेले होते, ज्यामध्ये पूजा आपल्या वडिलांना स्मूच करताना दिसत होती. या फोटोमुळे इतका वाद निर्माण झाला की पूजा आणि महेश भट्ट या दोघांनीही या फोटोला फेक म्हटले होते.

तथापि, पूजा आणि महेश भट्ट यांच्या या फोटोमुळे चाहते आणि सामान्य लोकांमध्ये गदारोळ निर्माण झाला. या फोटोला इतका धक्का बसला की महेश भट्ट ला जिवे मा’र’ण्याची ध’म’कीही दिली गेली होती. लोकांनी त्याच्यावर भारतीय संस्कृती बिघडवण्याचा आणि समाजात घाण पसरवल्याचा आ’रो’प केला होता.

हा वाद इतका वाढला होता की, तो संपवण्यासाठी पत्रकार परिषद घ्यावी लागली पण यामुळे तो वाद आणखी वाढला होता वास्तविक, पत्रकार परिषदेत तो म्हटला होता की पूजा माझी मुलगी नसती तर मी तिच्याशी लग्न केले असते. यानंतर बरेच नाटक झाले आणि महेश भट्ट आणखी वादात अडकला.

वादाचे प्रमाण पाहता महेश भट्ट ने नंतर आपल्या स्पष्टीकरणात असे सांगितले की फोटोशूटनंतर ज्या प्रकारे आरोप करण्यात आला त्या कारणामुळेच तो डि’प्रेशन गेला होता. या डि’प्रेशनमुळेच त्याला पूजाशी लग्न करण्यासारखे विधान केले होते. तथापि, हा वाद अद्याप थांबलेला नाही.

Leave a Reply

Your email address will not be published.