फॅशन च्या नादात स्वतःचे शरीर झाकायला विसरल्या या अभिनेत्री,लोकांना स्वतःचीचं लाज वाटली…

बॉलिवूड अभिनेत्रीच्या फॅशन बालेंडरच्या कथा तुम्ही बर्‍याचदा पाहिल्या आणि ऐकल्या असतील. कधीकधी चांगला ड्रेस परिधान केल्यामुळे चर्चेत असणार्‍या या अभिनेत्रींना अनेकदा फॅशन ब्लॉन्डमुळे पेच सहन करावा लागला आहे.

एका कार्यक्रमादरम्यान परिणीती चोप्रा फ्लोरल व्हाईट स्कर्टमध्ये आली होती जी त्याच्यावर छान दिसत होती, पण तिचे स्कर्ट वारंवार घसरत होते, त्यामुळं ती स्टेजवर अनकंफर्टेबल दिसत होती. इतकेच नाही तर यामुुळे तिला सोशल मीडियावर बरच ट्रोल व्हावे लागले होते.

सोनम कपूर तिच्या ड्रेससाठी बर्‍याच वेळा ट्रोल झाली आहे आणि या ब्लॅक ड्रेससाठी तिला ट्रोल व्हावे लागले होते. सोनम काळ्या जंपसूटमध्ये ड्रोपडेड गार्जियस दिसत होती पण, तिच्या ड्रेसची छायाचित्रे सोशल मीडियावर व्हायरल होताच लोकांनी ते एक्सपोज करण्यासाठी लोकांनी तिला ट्रोल करण्यास सुरुवात केली.

कंगना एकेकाळी लेदरपासून बनवलेल्या स्किम्पी ड्रेसमध्ये रॅम्पवर दिसली होती. तिचा ड्रेस समोररून अगदी परिपूर्ण होता, पण हा ड्रेस मागच्या साइड ने खूपच लहान होता.

नरगिस फाखरीची ही छायाचित्रे दिल्लीतील इंडियन ब्राइडल फॅशन वीक 2014 ची आहेत, ज्यामध्ये ती रॅम्पवर चालत असताना मालफंक्शन झाली. रॅम्पवर चालत असताना तिचा गाऊन अचानक फाटला, यामुुळे तेथे उपस्थित लोकांनी तिची तीव्र चेष्टा केली होती.

आलियाचे हे चित्र सोशल मीडियावर व्हायरल झाले होते. तिचे हे चित्र ‘हम्प्टी शर्मा की दुल्हनिया’ या चित्रपटाच्या प्रमोशन दरम्यानचे आहे ज्यात वरुण धवनने आलियाला आपल्या मांडीवर घेतले. यादरम्यान आलियाने हिरवा ट्रांसपेरेंट सलवार घातला होता, त्यामुळे आलियाचे अंडर गार्मेंट्स दिसू लागले होते. सोशल मीडियावर यासाठी आलियाला जोरदार ट्रोल व्हावे लागले.

दीपिकाची ही छायाचित्रे समर कलेक्शन या आंतरराष्ट्रीय ब्रँडने लाँच केली आहेत. दीपिकाची ही छायाचित्रे सोशल मीडियावर आगीसारखी पसरली होती. वास्तविक यावेळी दीपिका मालफंक्शन ला बळी पडली होती. या दरम्यान दीपिका पलंगावर बसलेल्या पत्रकारांशी बोलत होती. तिने एक छोटा ड्रेस परिधान केला ज्यामुळेे ती लाजली होती.

Leave a Reply

Your email address will not be published.