बॉलिवूड मधील एकमेव सुपरस्टार अभिनेता अमिताभ बच्चन यांचा बांगला कोणत्याही राजवाड्या पेक्षा कमी नाही पहा फोटोस….

अमिताभ बच्चन बॉलीवूडचा मेगास्टार आहे. तो जितका प्रसिद्ध आहे तितकाच त्याचा मुंबईतील बंगला प्रसिद्ध आहे. प्रत्येक वीकेंड मधे त्याचे हजारो चाहते बंगल्याच्या बाहेर त्याची एक झलक पाहण्यासाठी उभे असतात. घर तुम्ही बाहेरून पाहिले असेलच पण आज तुम्हाला बिग बीच्या घरातली छायाचित्रे दाखवणार आहोत……

बिग बीचा बंगला बाहेरून जेवढा भव्य आहे, तो आतूनही तितकाच विलासी आहे. बिग बीची बरीच छायाचित्रे त्याच्या घरामध्ये क्लिक केली आहेत, जी त्याने सोशल मीडियावर शेअर केली आहेत.अमिताभ बच्चन च्या घरातील सामान, तसेच फर्निचर आणि झूमर सर्व काही अगदी खास आहे. यासह घरात बरेच सोफे आणि पलंगही आहेत. ते रंगीबेरंगी कुशनने सजवले गेले आहेत.

बिग बीच्या संपूर्ण कुटुंबाचा देवावर खूप विश्वास आहे. अशा परिस्थितीत घरातही एक विशेष मंदिर बांधले गेले आहे. वृत्तानुसार, मंदिरात ठेवलेल्या मूर्ती सोने आणि हिर्यापासून बनवलेल्या दगिण्याने सजवलेल्या आहेत. अनेकदा अमिताभ बच्चन आपल्या घरात बांधलेल्या मंदिराची छायाचित्रे सोशल मीडियावर शेअर करत असतो.

या चित्रात अमिताभ बच्चन च्या घराचे राम दरबार पाहू शकता. दररोज मंदिर तााज्या फुलांनी सजवले जाते. अमिताभ बच्चन चे संपूर्ण कुटुंब या बंगल्यामध्ये राहते. बिग बी अनेक वर्षांपासून या घरात आपल्या कुटूंबासह राहत आहे.बिग बीच्या घरात वेंटिलेशनची विशेष काळजी घेण्यात आली आहे. बाग परिसर थेट घराबाहेर येत नाही, तर पहिला एमेंटबेग बनवलेेला आहे, जेथे संपूर्ण कुटुंब एकत्रितपणे होळी दिवाळी आणि इतर सण साजरे करतात.

संपूर्ण घर हे अनेक मोठ्या आणि प्रसिद्ध आर्टिस्ट च्या पेंटिंग नी सजलेले आहे.बिग बीच्या घरातही अनेक सेल्फी आणि फोटो पॉईंट्स आहेत. संपूर्ण कुटूंबाची असे अनेक छायाचित्रे सोशल मीडियावर आहेत, जिथे ते या फोटो पॉईंटसमोर तयार होऊ पोज देताना दिसतात.

घराच्या फर्निचरबद्दल चर्चा केली तर, चित्रात आपण पाहू शकता फाईव स्टार हॉटेलसारख्या सुविधांसह घर कसे तयार केले आहे.कार्पेडपासून झूमर पर्यंत सर्व काही घरात विशिष्ट आहे.70 च्या दशकात अमिताभ बच्चन प्रतीक्षा या बंगल्यामध्ये शिफ्ट झाले, नंतर ते कुटुंबासमवेत जलसामध्ये शिफ्ट झाले. तथापि, ते या दोन्ही बंगल्यात ये जा करतात.

Leave a Reply

Your email address will not be published.