‘या’ विवाहित अभिनेत्रीला हवाय रणबीर कपूर एका दिवसाचा पती म्हणून.. केली विचित्र मागणी..

सर्वांनाच ठाऊक आहे की रणबीर कपूर हा बॉलिवूडमधील अतिशय देखणा तरुण आणि एक उत्तम अभिनेता आहे. अशा परिस्थितीत केवळ सामान्य मुलीच नाही तर बॉलिवूडमधील बर्‍याच सुंदर अप्सरा देखील त्याच्या प्रेमात आहेत. ज्यात आलिया भट्ट हिच्या नावाचाही समावेश आहे

परंतु आज आम्ही तुम्हाला अशा अभिनेत्रीची ओळख करून देणार आहोत जी प्रत्यक्षात अविवाहित असूनही तिला रणबीर कपूरसोबत लग्न करायचे आहे. होय आणि तिचे नाव ऐकून तुम्हाला नक्कीच आश्चर्याचा धक्का बसेल. कारण ही अभिनेत्री मराठमोळी आहे आणि कधीच वाद विवादमध्ये सापडली नाही. मग तिने अश्या प्रकारचे वक्तव्य का केले असावे, चला तर जाणून घेऊयात.

महत्त्वाचे म्हणजे रणबीर कपूरने बॉलिवूडमध्ये अनेक हिट्स दिले आहेत. अशा परिस्थितीत त्याला बॉलिवूडचा सुपरस्टार म्हणणे चुकीचे ठरणार नाही. आणि सध्याच्या घडीला खूप कमी असे नट आहेत ज्यांनी आपल्या सौन्दर्यासोबतच आपल्या अदाकारीने प्रेक्षकांची मने जिंकली आहेत.आता आम्ही तुम्हाला रणबीर कपूरवर क्रश असलेल्या अभिनेत्रीबद्दल सांगणार आहोत

तुमच्या माहितीसाठी सांगु इच्छितो की त्या अभिनेत्रीचे नाव सागरिका घाटगे आहे. ज्यांची छायाचित्रे बर्‍याच दिवसांपूर्वी सोशल मीडियावर व्हायरल झाली होती. सागरिका ही केवळ एक उत्कृष्ट कलाकारच नाही तर एक सुंदर अभिनेत्री देखील आहे. होय, त्याने शाहरुख खानबरोबर ‘चक दे इंडिया’ या चित्रपटात काम केले आणि या चित्रपटापासून तिला एक नवी ओळख मिळाली.

सागरिकाच्या फिल्मी लाईफ सोबतच तिची पर्सनल लाईफ सुद्धा तितकीच रंजक आहे. 2017मध्ये तिने क्रिकेटपटू झहीर खानसोबत प्रेम विवाह केला आणि हे जोडपं बॉलिवूड मधील प्रतिष्ठित जोडप्यापैकी एक मानलं जातं. अशात लग्नाला फक्त 3 वर्षे झालेली असताना तिने पुन्हा रणबीर कपूरशी लग्न करण्याची इच्छा का व्यक्त केली ? चला जाणून घेऊयात

विशेष म्हणजे सागरिका आणि झहीर खान एकमेकांवर खूप प्रेम करतात आणि या दोघांची छायाचित्रेही इंटरनेटवर व्हायरल झाली आहेत. एका मुलाखतीच्या वेळी, जेव्हा सागरिकाला जेव्हा झहीर खानशिवाय कोणत्या बॉलिवूड अभिनेत्याला तिचा नवरा म्हणून पाहू इच्छित आहे असे विचारले गेले होते, तेव्हा तिने थोडा विचार करून रणबीर कपूरचे नाव घेतले.

यासह सागरिका असेही म्हणाली की झहीर खानबद्दल बॉलिवूडमध्ये एखादा चित्रपट बनला तर रणबीर कपूरने जहीरचे पात्र साकारावे असे तिला वाटते. थोडक्यात सांगायचे झाले तर सागरिकाला रणबीर कपूर खूप आवडतो आणि त्याच्यावर फिदा आहे.

कदाचित याच कारणास्तव सागरिकाने मुलाखतीच्या वेळी असेही म्हटले होते की रणबीर कपूरला आपला पती म्हणून पहायचे आहे. बरं तुम्हाला हे जाणून आश्चर्य वाटेल की बॉलिवूड मध्य फक्त सागरिकाच एक अशी नाहीये जिला रणबीर कपूरला आपला पती म्हणून पाहू इच्छिते तर त्याआधीच सोनाक्षी सिन्हा सुद्धा म्हणाली होती तिला पती म्हणून रणबीर कपूरसारखा जोडीदार हवा आहे

आता काय करावे, बॉलीवूडचा मिस्टर हॅन्डसम हंक म्हणून ओळखले जाणारे रणबीर कपूर इतका प्रसिद्ध आणि सर्वोत्कृष्ट अभिनेता आहे की कोणतीही मुलगी त्याच्या प्रेमात पडते. मग ती साधी मुलगी असो बॉलिवूडची प्रसिद्ध अभिनेत्री, तरी ती रणबीरच्या आकर्षणातून सुटत नाही.

Leave a Reply

Your email address will not be published.