नाही सुधारणार करण जौहर, बेडरूममध्ये या विवाहित महिलेचे फोटोस लावून करतो असली कामे….

बॉलिवूड एक असा उद्योग आहे ज्यामध्ये लोकांना सर्वाधिक इंटरेस्ट असतो. प्रत्येकजण या सेलिब्रिटींच्या जीवनाशी संबंधित प्रत्येक लहान गोष्ट आणि मोठी गोष्ट जाणून घेण्यासाठी खूप उत्साही असतो. या लोकांबद्दल कोणत्याही प्रकारची बातमी जाणून घेण्यासाठी मीडिया देखील त्यांच्या मागे फिरत राहते.

करण जोहर आज एक यशस्वी व्यक्ती आहे आणि त्याच्या यशामागे फक्त एका महिलेचा हात आहे. आता तुम्ही असा विचार केला असेल की करण जोहरने लग्न केले नाही मग ती कोण असू शकते. आता तुम्ही करण जोहरची आई हीरू जोहरच्या दिशेने विचार करत असाल, तर आपण पूर्णपणे चुकीचे विचार करीत आहात.

तसे, करण जोहर बॉलीवूडमध्ये सर्वाशी चांगले संबध आहेत. करण जोहर आपल्या स्वभावामुळे सर्वांशी चांगला बॉ’न्ड शेअर करतो. तसेच करण जोहरने बॉलिवूडच्या सर्व अभिनेत्रींबरोबर खूप चांगला बॉ’न्ड सामायिक करतो, पण या इंडस्ट्रीत एक अशी महिलाही आहे जी स्वत: एक अभिनेत्री नसून ती बॉलिवूडच्या नामांकित अभिनेत्याची पत्नी आहे, आणि करण जोहरने तिच्या फोटो ला आपल्या बेडरूममध्ये जागा दिली आहे.

ही बाई करण जोहरला बरीच साथ देते आणि म्हणूनच करण तीला तितका मानतो. आपण शाहरुख खानची पत्नी गौरी खानबद्दल बोलत आहोत. एका कार्यक्रमात करण जौहरने गौरी आणि शाहरुखशी असलेल्या मैत्रीविषयी बोलताना सांगितले होते की गौरी आणि शाहरुख त्याच्या कुटुंबाचा महत्त्वाचा भाग आहेत. ज्या प्रकारे ती संपूर्ण कुटुंब आणि तिचे कार्य संतुलित करते ते कौतुकास्पद आहे.

करण पुढे म्हणाला की त्याच्या बेडरूममध्ये आई-वडिलांशिवाय तो शाहरुख आणि गौरीचा फोटोही ठेवतो आणि तो नेहमीच तिचा फोटो पाहत राहतो कारण यामुळे त्याला बळ मिळते. शाहरुख आणि गौरी बरोबर करणची मैत्री कॉलेजच्या काळापासून आहे. आणि या तिघांच्या मैत्रीचे उदाहरण बॉलिवूड इंडस्ट्रीमध्ये दिले आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published.