अभिनेत्री मलायका आरोराचा हॉ’ट अवतारात डान्स चा विडिओ झाला वायरल, पहा विडिओ…

मलायका अरोराची प्रत्येक शैली वेगळीच आहे. तिचा नृत्य असो, अभिनय असो वा फॅशन सेन्स, ती तिच्या प्रत्येक कृतीतून चाहत्यांचे मनोरंजन करते. लोक अजूनही तीच्या ‘छैय्या छैय्या’, ‘अनारकली’ आणि ‘मुन्नी ब’द’नाम’ या सुपरहिट गाण्यांवर नाचतात.

ती सोशल मीडियावर (इन्स्टाग्राम) आपल्या सर्व चाहत्यांसह आपले आयुष्य सामायिकरण करत असते. चाहते तीच्या बोलण्यावर दखल घेतात. फिटनेस चॉईस मलायकाने नुकताच तिचा एक व्हिडिओ शेअर केला आहे ज्याला लोक खूप पसंत करत आहेत. व्हिडिओमध्ये मलायकाची मस्त स्टाईल पाहायला मिळत आहे.

मलायका तिच्या फिटनेसबाबत खूप सतर्क आहे.
वयाच्या 47 व्या वर्षीही ती एका तरुण अभिनेत्रीपेक्षा कमी दिसत नाही. ती तिचे फिटनेस व्हिडिओ इन्स्टाग्रामवरही शेअर करत असते, जे चाहत्यांना खूप आवडतात. मलायकाने आज इन्स्टाग्रामवर एक व्हिडिओ शेअर केला आहे, ज्यामध्ये ती नृत्य कौशल्य दाखवित आहे. तिचा हा व्हिडिओ प्रचंड व्हायरल होत आहे.

या व्हिडिओमध्ये मलायका जिममध्ये फन साइडमध्ये दिसत आहे. लोकांना तीची फन साइन फार आवडत आहे. मलाइकाला जेव्हा वेळ मिळेल तेव्हा तिला बीचवर वेळ घालवायला आवडतो.

यापूर्वी मलायका अरोराने एक योगा व्हिडिओ शेअर केला आहे, ज्यामध्ये तिचा फिटनेस योग्य होता. व्हिडिओमध्ये मलायका इतक्या सहज योगा करताना दिसत आहे, हे पाहूून अस वाटत आहे की तेे करण सोपं आहे. कामाबद्दल बोलताना मलायका अरोराला अखेर ‘इंडियाज बेस्ट डान्सर’ मध्ये न्यायाधीश म्हणून पाहिले गेलं आहे.

https://www.instagram.com/p/CMl5uUzBs4q/?igshid=1b1jxoi3epdya

मलायका अर्जुन कपूरसोबत रिलेशनशिपमध्ये आहे. अर्जुन आणि मलायका ने 2019 मध्ये मालदीवच्या यात्रे दरम्यान रिलेशनशिप असल्याची कबुली दिली होती. अलीकडेच ती आलिया भट्टच्या अर्जुनसोबत बर्थडे पार्टीमध्ये दिसली होती. करण जौ’हरच्या घरी ही पार्टी झाली होती.

Leave a Reply

Your email address will not be published.