जेव्हा आपल्या आईशी सानी देओल चे संबंध जोडले गेले तेव्हा ट्विंकल खन्नाने दिली अशी प्रतिक्रिया…

बॉलिवूडमद्ये हजारो चित्रपट आणि शेकडो कलाकार आहेत. येथे प्रत्येक कलाकाराची स्वतःची एक वेगळी कथा आहे. मग ती तिच्या स्ट्रगल किंवा तिच्या वैयक्तिक आयुष्याविषयी असो किंवा त्याच्या, प्रेमाच्या कथेे विषयी असो, येथे प्रत्येकाच्या प्रेमाच्या कहाण्या आहेत. जेव्हा कोणी येथे प्रेमात पडते तेव्हा कोणाही वय किंवा इतर काहीही पाहिले जात नाही, फक्त एकच गोष्ट पहिली गेली ती म्हनजे प्रेम.

आज आम्ही अशा दोन प्रेमींबद्दल बोलत आहोत ज्यांनी त्यांच्या काळात त्यांच्या कामावरून नाव कमावले. तसेच, त्याचवेळी माध्यमातही त्यांच्या प्रेमाचे किस्से ही आईकायला मिळत असत. सनी देओल आणि डिंपल कपाडिया या दोघांच्या अफेअरने त्या दिवसात सर्वांनची झोप उडविली होती.

धर्मेंद्रचा मोठा मुलगा सनी देओलने 1983 मध्ये ‘बेताब’ चित्रपटाद्वारे बॉलिवूडमध्ये पदार्पण केले होते. 90 च्या दशकाच्या उत्तरार्धात सनी देओल एक मोठा स्टार झाला होता. त्याचे चित्रपट सतत हिट होत असत. देशभरातील लोक सनीचे लुक, त्याचा अभिनय, संवाद वितरण या गोष्टींमध्ये व्यसनाधीन झाले होते.

अमृता सिंगसोबत सनी देओलचे नाव जोडलं गेलं होतं.
त्या दिवसांत, सनी देओलचा ग्राफ वेगात होता. या दरम्यान, विलक्षण चित्रपट देऊन अभिनेत्री अमृता सिंग त्याच्या आयुष्यात आली होती. त्यांच्या ऑन-स्क्रीन आणि ऑफ-स्क्रीन केमिस्ट्रीला चांगली पसंती दिली जात होती.

अमृता सिंगसोबत प्रेमसंबंधानंतर सनीचे नाव पूजा नावाच्या लंडनच्या मुलीशी जोडले गेले होते. नंतर, सनीने पूजाशी लग्न केल्याचे वृत्त मीडियाला येऊ लागले. त्यांच्या लग्नाची बातमी ऐकून अनेकजण हतबल झाले. यानंतर अमृता सिंग आणि त्यांचे संबंधही संपुष्टात आले.

नंतर, त्याच्या आयुष्यात एक डिंपल आली
लग्नानंतरही सनी देओलचे प्रेमसंबंध संपले नाही. विवाहित सनी देओल विवाहित डिम्पल कपाडियाच्या प्रेमात जगू लागला. डिंपल कपाडिया हिंदी सिनेमाचा पहिला सुपरस्टार राजेश खन्ना ची पत्नी आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published.