काय?? सारा अली खान अडकली विवाह बंधनात??लग्नाच्या जोड्यात फोटो झाले व्हायरल….

बॉलिवूड अभिनेत्री सारा अली खान ही बी-टाऊनच्या नव्या युगातील सर्वात उदयोन्मुख अभिनेत्री आहे. धाकट्या नवाब सैफ अली खानची मुलगी म्हणून सादर झालेल्या साराला आता कुठलीही ओळख देण्याची गरज नाही. तीने बॉक्स ऑफिसवर अनेक यशस्वी चित्रपट देऊन यशाची शिडी चढण्यास सुरवात केली आहे.

यासह सारा सोशल मीडियावरही खूप अ‍ॅक्टिव आसते. विशेषत: तिचे फोटो आणि व्हिडिओ इन्स्टाग्रामवर टाकून ती चाहत्यांशी संपर्कात राहते. तसेच तिने आणखी काही छायाचित्रे शेअर केली आहेत, ज्यात तीच्या सादरीकरण आणि प्रस्तावावर बरीच चर्चा होत आहे.

वास्तविक, सारा अली खानने तिचा फोटो सामायिक करुन या प्रपोजल साठी मागणी केली आहे. तिने कॅप्शनमध्ये लिहिले आहे की ‘सुशील, घरगुती, सुसंस्कृत मुलीसाठी काही विवाहाचा प्रपोजल आहे का?’ असं लिहून साराने इन्स्टाग्रामवर एक संग्राम सुरू केला आहे. लोक तीच्या पोस्टवर वेगवेगळ्या प्रकारच्या प्रतिक्रिया देत आहेत. टिप्पण्यांमध्ये अभिनेत्रीच्या चाहत्यांनी खूप प्रेम दाखवले आहे.

सारा अली खानने लेहेंगा घातलेली तीन छायाचित्रे शेअर केली आहेत. तिन्हीमध्ये ती खुप सुंदर दिसते. डार्क व गोल्डन लेहेंगा आणि त्यावर हलका स्कायड स्कार्फमध्ये ती आपल्या लूकसह ति खूप सुंदर दिसत आहे. साराने अवजड हार घातला आहे. कानात टॉप्स आणि इन-डिमांड शी जुळणारा एक मोती तीच्या कपाळावर चमकत आहे.

अभिनेत्रीचा आउटफिट न पाहता जर मेक-अप जर पाहिला तर तो आउटफिट इतका भारी नाही. संपूर्ण लुक डोळ्यासमोर ठेवून तिचा मेकअप निश्चित करण्यात आला आहे. लेहेंगा कलरची साराने हलकी लिपस्टिक लावली आहे आणि स्मोकी आई मेकअप तिचे सौंदर्य वाढवित आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published.