विराट व अनुष्का मुलगी वामीकासह एअरपोर्ट वर झाले कॅमेरात कैद, पहा फोटोस….

11 जानेवारी रोजी छोट्या परी चा जन्म अनुष्का शर्मा आणि विराट कोहली यांच्या घरी झाला असून दोघांनीही तिचे प्रेमळ नाव वामिका ठेवले आहे. त्याचबरोबर वामिकाा अवघ्या दीड महिन्याची झाली आहे पण आतापासून तिचा प्रवासही सुरू झाला आहे. वामिका आई अनुष्कासोबत अहमदाबादला पोहोचली होती.

भारत विरुद्ध इंग्लंड कसोटी सामना अहमदाबादच्या मोटेरा स्टेडियमवर खेळला गेला. पहिल्या दिवसाचा सामना बुधवारी खेळन्यात आला होता. आणि जर माध्यमांच्या अहवालांवर विश्वास ठेवला तर या दिवशी अनुष्का आणि वामिका अहमदाबादला गेले होते.

इंग्लंड विरुद्ध झालेल्या t20 सामन्यात दणदणीत विजय मिळवल्यावर टीम इंडिया आता इंग्लंड विरुद्ध एक दिवसीय सामना जिंकण्यासाठी सज्ज आहेत हा सामना येत्या मंगळवारी पुणे येथे खेळण्यात येणार आहे. ही 3 मॅचेस ची मालिका आहे.

भारत विरुद्ध इंग्लंड t 20 सामना जिकल्यानंतर भारतीय संघ पुण्याकडे रवाना झाला असताना अभिनेत्री अनुष्का मुलगी वमीकाला कुशीत घेऊन जाताना दिसली सोबत विराट मागे सामान घेऊन येताना मीडिया च्या कॅमेरात कैद झाला.

11 जानेवारी रोजी वामिकाचा जन्म झाला तेव्हा विराटने स्वत: चाहत्यांसमवेत ही चांगली बातमी शेअर केली होती. त्याच वेळी, गोपनीयता कायम ठेवण्याचे आवाहनही करण्यात आले होते. जन्मानंतर काही काळानंतर दोघांनी मुलीला हातात घेऊन फोटो शेअर करताना तिचे नाव उघड केले होते.

http://http://https://www.instagram.com/p/CMryoB4nx5Q/?igshid=188o8npejgic

नुष्का आणि विराटच्या लाडलीचे नाव वामिका आहे, जे देवी दुर्गाचे एक रूप आहे. असे म्हणतात की अर्धनारीश्वरातील स्त्री स्वरुपाला वामिका असे म्हणतात. गरोदरपणात अनुष्काने स्वत: ची पूर्ण काळजी घेतली आणि ती खूप तंदुरुस्त दिसत होती. केवळ गरोदरपणातच नव्हे तर प्रसूतीनंतरही तिने आपले वजन खूपच मेन्टेन ठेवले आहे, यामुळे तिचे चाहते खूप प्रभावित झाले आहेत.

Leave a Reply

Your email address will not be published.