किसिंग सिन देण्यात अव्वल स्थानी आहेत या अभिनेत्री, न लाजता देतात सीन्स!!

बॉलिवूडमधील काही प्रसिद्ध सेलिब्रिटीज आहेत जे कॅमेरासमोर किसिंग सीन्स करण्यास नेहमी तयार असतात. बॉलिवूडच्या या सुंदर अभिनेत्रींची नावे पाहून तुम्हाला धक्का बसेल, पहा संपूर्ण यादी ..

अनुष्का शर्मा – अनुष्का शर्माने आपल्या अभिनयाने सर्वांनाच आश्चर्यचकित केले आहे. विशेष म्हणजे अनुष्का शर्मा सहसा सर्व स्टार्ससह स्क्रीन शेअर करते.धक्कादायक बाब म्हणजे अनुष्का शर्मा आपल्या को-स्टारबरोबर किसिंग सीन देण्यास मागेपुढे पाहत नाही.रिपोर्ट्सनुसार अनुष्का कॅमेर्‍यासमोर किसिंग सीन देण्यास सदैव तत्पर असते.

आलिया भट्ट – बॉलिवूडची बडबडी अभिनेत्री आलिया भट्ट तिच्या बोल्ड शैली आणि भव्य अभिनयासाठी ओळखली जाते.विशेष म्हणजे आलियाने तिच्या बर्‍याच सिनेमांमध्ये किसिंग सीन्स केले आहेत. अशा परिस्थितीत आलिया कॅमेर्‍यासमोर किसिंग सीन देण्यास सदैव तत्पर असते.

करीना कपूर-बॉलिवूडची प्रसिद्ध अभिनेत्री करीना कपूर तिच्या सुंदर शैलीने आणि आपल्या दमदार अभिनयासाठी ओळखली जाते. कॅमेरासमोर किस घेण्यातही बेबो अजिबात संकोच करत नाही आणि यासाठी ती नेहमीच तयार असते. शाहिद कपूर, सैफ अली खान, अर्जुन कपूर, फरदीन खान आणि आमिर खान यांच्यासह तिने चित्रपट केले आहेत.

Leave a Reply

Your email address will not be published.