कॉमेडियन कपिल शर्माचा बांगला कोणत्याही राजवड्यापेक्षा कमी नाही,पहा या आलिशान बंगल्याच्या आतील फोटोस…

कॉमेडियन आणि टीव्ही होस्ट कपिल शर्मा, ज्याने गेल्या अनेक वर्षांपासून आपल्या शो ‘द कपिल शर्मा’ या कार्यक्रमातून लोकांना हसवत आहे, लोकांच्या हृदयात एक खास स्थान त्याने निर्माण केलं आहे. सर्व वयोगटातील लोक कपिलचे चाहते आहेत, मग ती मुले असोत किंवा म्हातारी किंवा तरुण पिढी. प्रत्येकजणण त्याच्या शोची आतुरतेने वाट पाहत असतो. आणि कार्यक्रम पाहिल्यानंतर चाहते खूप हसतात. आज आम्ही तुम्हाला कपिलच्या शोबद्दल नाही तर त्याच्या किंग लाइफबद्दल सांगणार आहोत. त्याच्या पंजाब आणि मुंबई येथील त्याच्या घराची INSIDE फोटोज पाहू……

कपिलने टीव्हीवर आपल्या करिअरची सुरूवात एका गाण्याच्या कार्यक्रमातून केली. यानंतर, त्याने विनोदी जगात प्रवेश केला. आणि त्याने लोकांना खुप हसवलं, आज त्याला कॉमेडी किंगच्या नावाने ओळखले जाते. कॉमेडियन कपिल शर्मा पत्नी आणि मुलाबरोबर आरामशीर आयुष्य जगत आहे. ते मुंबईतील एका मोठ्या आणि सुंदर घरात राहतात. आणि तसेच पंजाबमध्येही त्याचे एक उत्तम फार्महाऊस आहे.

कपिल मुंबईतील एका सुंदर अपार्टमेंटमध्ये राहतो. तसेच, पंजाबमध्ये त्याचे एक फार्महाऊस आहे ज्यामुळे तो निसर्गाच्या जवळ राहतो. कपिलने आपल्या फार्महाऊसमध्ये बरीच झाडे लावली आहेत. कपिलच्या मुंबईतील घराच्या बाल्कनीतून संपूर्ण मुंबई शहराचे अतिशय सुंदर दृश्य दिसते. कपिलच्या घरात कमाल मर्यादेच्या काचेच्या खिडक्या वापरल्या गेल्या आहेत, त्या विशेषत: घरात सूर्यप्रकाश येण्यासाठी आहेत.

त्याच्या घरात बांधलेला एक मोठा लॉन त्याच्या राहत्या जागेवर आणि जेवणाच्या क्षेत्रामधून देखील दिसतो. तेथे जाण्यासाठी घरात ग्लास स्लाइडिंग विंडो वापरल्या गेल्या आहेत.कपिल शर्माच्या मुंबईत घरात एक खूप मोठा डायनिंग हॉल बनविला गेला आहे. यामध्ये, एक सुंदर व पांढरी थीम वापरली गेली आहे.

कपिलला झाडे खूप आवडतात.त्याचा असा विश्वास आहे की ते आपल्याला कायमच ताजी हवा देतात. यामुळे त्याने आपल्या मुंबईतील घराच्या बाल्कनीत खूपच छान बगीचा बनवला आहे. त्यााने त्याचे फोटो सोशल मीडियावर अनेकवेळा शेअर केले गेले आहेत.कपिल आपल्या पंजाबच्या फार्महाऊसमध्ये सुट्टीसाठी जातो. जिथे त्याचे संपूर्ण कुटुंब बर्‍याच वेळा मस्ती करताना दिसते.

कपिलने आपले घर अतिशय सुंदर पद्धतीने सजविले आहे. त्याच्या घरात गाजेबो आणि स्विमिंग पूलही आहे. कपिल लवकरच नेटफ्लिक्सचा एक प्रकल्प करणार आहे, जो 190 देशांमध्ये प्रदर्शित होईल.

Leave a Reply

Your email address will not be published.