काय!! करीना, अनुष्का नंतर आता प्रियांका गर्भवती?, वायरल झाले फोटोस!!

अभिनेत्री प्रियांका चोप्रा ची आई होण्याविषयीच्या चर्चा बर्‍याचदा ऐकल्या जातात. पुन्हा एकदा अशा प्रकारच्या अटकळांनी प्रियंका वेढली आहे. याचे कारण हे आहे की, तीचे व्हिडीओ आणि फोटो सोशल मीडियावर व्हायरल झाली आहेत. सोशल मीडियावरील वापरकर्त्यांचे म्हणणे आहे की, अभिनेत्री फक्त चेहरा दर्शविणारे व्हिडिओ / फोटो शेअर करते. ती फुल बॉडी मद्ये पोस्ट करत नाही. वापरकर्त्यांचा विश्वास आहे की याचेेे कारण गर्भधारना हे आहे. या प्रकरणात किती सत्य आहे ते जाणून घेऊयाः

सैल कपड्यांमध्ये दिसली- यापूर्वी प्रियंकाचे काही फोटो व्हायरल झाले आहेत, ज्यात अभिनेत्रीचे वजन वाढवण्याचे दावे केले जात आहेत. यातील एक चित्र असेही होते ज्यात प्रियंका तिच्या डॉगीबरोबर फिरायला जाताना दिसली होती. या फोटोमध्ये अभिनेत्री ओव्हरकोट परिधान केलेली दिसली होती.

हेे फोटो पाहून वजन वाढवण्याचा अंदाज लोकांनी व्यक्त केला आहे. याशिवाय लंडनमधील अभिनेत्रीची काही छायाचित्रेही वजन वाढल्याच्या दाव्यासह सोशल मीडियावर शेअर केेले आहेत. तिचे धिल्ले कपडे पाहून चाहते यावर विश्वास ठेवत आहेत. तथापि, अभिनेत्रीने याबद्दल कोणतीही प्रतिक्रिया दिली नाही.

हे उत्तर कुटुंब नियोजनावर दिले आहे- काही दिवसांपूर्वी प्रियांकाने तिच्या फॅमिली प्लॅनिंगबद्दल सांगीतले होते. एका मुलाखतीत अभिनेत्रीने म्हटले होते की तिला बर्‍याच मुलांची आई व्हायचे आहे. एक क्रिकेट संघ बनेल, येवढ्या मुलांची आवश्यकता नाही. दुसरीकडे, तिचा पती निक जोनास देखील अस बोलला होता.

पुस्तक लॉन्च झाले.- प्रियांकाने नुकतेच तिच्या ‘अनफिनिश्ड’ या पुस्तकाचे लाँचिंग केले आहे. यामध्ये अभिनेत्रीने तिच्या बालपणापासून मॉडेल-अभिनेत्री होण्यापर्यंतच्या जीवनाशी निगडित अनेक बाबींसह या काळात येणाऱ्या अनेक अडचणी आणि कर्तृत्व याबद्दल लिहिलं आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published.