तर या कारणामुळे अभिनेत्री माधुरी दीक्षितने अमिताभ बच्चनसोबत केले नाही आज पर्यंत काम!!

माधुरी दीक्षित ही बॉलिवूडमधील सुंदर नायिकांपैकी एक आहे.जेव्हा तिने बॉलिवूड इंडस्ट्रीमध्ये पदार्पण केले तेव्हा कोणत्याही अभिनेत्याला तिच्याबरोबर काम करण्याची इच्छा नव्हती, ती वेळ निघून गेली आणि माधुरी बॉलिवूडची सुपरस्टार बनली. माधुरी दीक्षितने अनेक सुपरस्टार कलाकारांसोबत काम केले, तरीही तिने अमिताभ बच्चन यांच्यासमवेत कोणताही चित्रपट केला नव्हता.अमिताभने माधुरीबरोबर कोणताही चित्रपट न केल्यामागचे कारण म्हणजे अनिल कपूर.

अनिल कपूर आणि माधुरी दीक्षित यांनी बर्‍याच चित्रपटांमध्ये एकमेकांसोबत काम केले आहे. दोघे एकमेकांचे चांगले को स्टार तसेच एकमेकांचे चांगले मित्रही असायचे. माधुरी दीक्षितने तिच्या चित्रपट कारकिर्दीत बहुतांश भाग अनिल कपूरबरोबर काम केले.म्हणूनच हे दोघे एकमेकांचे जवळचे मित्र होते.

अनिल माधुरी असे म्हणतात की माधुरी दीक्षितच्या सुरुवातीच्या कारकीर्दीत, तिच्याबरोबर कोणत्याही अभिनेत्याला काम करायची इच्छा नव्हती, म्हणून अनिल कपूरने माधुरी दीक्षितला पदार्पण करण्यासाठी सहकार्य केले. माधुरीने तिच्या फिल्मी करिअरची सुरुवात अनिल कपूरच्या हिफाजत चित्रपटातून केली होती, यामुळे माधुरी अनिल कपूरची चांगली मैत्रिन आहे.

बर्‍याच अहवालांमध्ये असा दावा केला जात आहे की अनिलने माधुरीला अमिताभसोबत चित्रपट करण्यास नकार दिला होता. माधुरी सुद्धा,कोणताही चित्रपट करण्या आधि अनिल चा सल्ला घेत असत. एकदा तिला अमिताभ बरोबरही चित्रपटाची ऑफर देण्यात आली होती, पण जेव्हा तिने अनिलला विचारले तेव्हा त्यानी अमिताभबरोबर चित्रपट करण्यास नकार दिला.

माधुरीला तिच्या या निर्णयाबद्दल खेद वाटला जात आहे. यामुळे माधुरी अनिलशी कामि बोलू लागली. अनिल आणि माधुरीने आता राम लखन, परिंदा, तेजाब, बेटा, राजकुमार, खेल पुकार या चित्रपटांत काम केले आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published.