कोणत्याही अभिनेत्री पेक्षा कमी नाही या खलनायकांच्या पत्नी, पहा त्यांचे सुंदर फोटोस

बॉलिवूड स्टार्सच्या बायका बर्‍याचदा चर्चेत असतात. जरी त्यांच्या स्टार पतीने सुपरहिट चित्रपटांनी प्रेक्षकांची मने जिंकली असेल तरी त्याच्या बायका चर्चेतून दूर असूनही चर्चेत असतात. आपण नायकाच्या बायका पाहिल्या असतील, परंतु चित्रपटातिल खलनायकाच्या बायकांविषयी फारच कमी लोकांना माहिती असेल आणि आज आम्ही तुम्हाला सहा प्रसिद्ध खलनायकाच्या सुंदर बायकांविषयी सांगनार आहोत

शक्ती कपूर-शिवांगी कपूर-सुप्रसिद्ध सुपरस्टार शक्ती कपूरला बॉलिवूड क्राईम मास्टर गोगो म्हणूनही ओळखले जाते.त्याने बर्‍याच चित्रपटात खलनायकाची भूमिका साकारली आहे. शिवांगी खूपच सुंदर आहे आणि ती केवळ कौटुंबिक कार्यातच दिसते.

डैनी डेन्जोंगपा. -डॅनी डेन्झोंगपा हा असा खलनायक आहे ज्याने आपल्या चरित्रातून प्रेक्षकांची मने जिंकली. ‘अग्निपथ’ या चित्रपटात कांचा चीना चे पात्र साकारनारे डैनी डेन्जोंगपा हे फिलम इंडस्ट्री माधिल एक नावाजलेले नाव आहे. 1990 मध्ये त्यांनी गावा डेन्जोंगपा सोबत आरेंज मॅरेज केल होतेे. डॅनीची पत्नी सिक्कीमची राणी आहे. त्यांना रिनजिंग आणि पेमा डेन्जोंगपा ही दोन मुले आहेत.

प्रकाश राज-पोनी वर्मा-‘सिंघम’, ‘दबंग 2’ सारख्या चित्रपटात आपल्या चारित्र्यासाठी प्रसिद्ध असलेले प्रकाश राज यांनी दोन विवाह केले आहेत. पहिला विवाह अभिनेत्री ललिता कुमारीशी 1994 मध्ये केले होते. पण 2009 मध्ये दोघांनी घटस्फोट घेतला. त्यानंतर प्रकाश राज ची कोरिओग्राफर ‘पोनी वर्मा’ सोबत प्रकाश राजचे दुसरे लग्न झाले. या दोघान्ना एक मुलगा देखील आहे.

कबीर बेदी-कबीर बेदी यांचे नाव नक्कीच ऐकले असेल. ‘ ‘खून भरी मांग’, ‘यलगार’, ‘कोहराम’ यासारख्या चित्रपटांसाठी प्रसिद्ध असलेल्या कबीर बेदी यांनी वास्तविक जीवनात तीन विवाहसोहळ्या केले आहेत. त्यांची प्रथम पत्नी प्रोतिमा होती, ज्याचे 5 वर्षात घटस्फोट झाले. यानंतर त्यांचे परवीन बॉबीशी दीर्घ संबंध होते पण लग्न झाले नाही.कबीर बेदी परवीनपासून विभक्त झाल्यानंतर कबीरने निक्कीशी लग्न केले,जे 13 वर्षे चालले. परंतु सर्वात जास्त चर्चेत त्याचे तिसरे लग्न होते, जे त्याने स्वतः पेक्षा 29 वर्षांनी लहान असेल्या परवीन दुसांझ सोबत केले. याक्षणी, दोघांचेही विवाहित जीवन चंगले व्यतीत होत आहे.

परेश रावल-स्वरूप संपत- बॉलिवूडचा प्रसिद्ध अभिनेता परेश रावल यांनी आपल्या चित्रपटात वेगवेगळ्या पात्रांनी प्रेक्षकांच्या हृदयात आपले खास स्थान निर्माण केले आहे. परेश रावल यांनी अभिनेत्री आणि मिस इंडिया स्वरूप संपत यांच्याशी लग्न केले. त्या दोघांनाही दोन मुले आहेत. आदित्य आणि अनिरुद्ध अशी त्यांची नावे आहेत.परेश रावल सोशल मीडियावर खूप अ‍ॅक्टिव राहतात.

रणजित-आलोका बेदी – बॉलिवूडचे असेच एक नाव आहे ज्याविषयी ऐकल्यानंतर अभिनेत्री हादरुन जातात, प्रसिद्ध खलनायक रणजितने 1986 मध्ये आलोका बेदीशी लग्न केले. त्यांना दिव्यंका आणि चिरंजीव ही दोन मुले आहेत एक वेळ असा होता जेव्हा सर्व अभिनेत्री रणजितबरोबर काम करण्यास घाबरत असत. त्याला फिल्म इंडस्ट्रीचा प्रसिद्ध आणि भयानक खलनायक म्हणतात.

Leave a Reply

Your email address will not be published.