प्रसिद्ध गायीका नेहा कक्कड चा झाला या कलाकाराशी विवाह!!

नेहा कक्कड़ चे सासरी मोठ्या जल्लोषात स्वागत झाले, रोहनप्रीतसिंगच्या घर आनंदाने भरले.बॉलिवूड गायिका नेहा कक्करच्या लग्नानंतर तिचे सासरी जल्लोषात स्वागत झाले. नेहा कक्कड़ आता तिच्या सासरी पोहोचली आहे. जेथे गायीकाचे,ढोल आणि बरेच मजा सह स्वागत केले गेले. या क्षणाचे काही व्हिडिओ सोशल मीडियावर जोरदारपणे व्हायरल झाले आहेत.

याशिवाय एक व्हिडिओही समोर आला आहे ज्यामध्ये नेहा कक्कड़ तिच्या सासरी पोहोचल्यानंतर,तिच्या मधुर आवाजाची जादू दाखवताना दिसत आहे. नेहा कक्करचा जादूई आवाज ऐकण्यासाठी तिच्या सासरच्या लोकांमध्येही मोठा उत्साह होता. हे व्हिडिओ सध्या सोशल मीडियावर जोरदार व्हायरल होत आहेत.

व्हाईट कलरच्या लेहंगा घालून नेहाने तिच्या सासरी पाऊल ठेवले..
सासरच्या कार्यक्रमासाठी नेहा कक्कर नी व्हाइट डिझायनर लेहेंगा घातला होता, नेहा कक्करने या लेहेंगासह भारी दागिने घातले होते. त्यामध्ये नेहा कक्कर खूपच सुंदर दिसत होती. त्याचबरोबर तिचे पती रोहनप्रीत सिंग ही गडद निळ्या रंगाच्या कोटमध्ये खूप छान दिसत होते.

नेहा कक्कर आणि रोहनप्रीत सिंग यांनी दिल्लीतील एका गुरुद्वारामध्ये पंजाबी रीतीरिवाजांशी लग्न केले आहे. 24 ऑक्टोबर रोजी दोघांचे लग्न झाले होते. या विवाहात उर्वशी रौतेला आणि मनीष पॉल सारख्या कलाकारांनी हजेरी लावली होती.या आठवड्यात लग्नाच्या सेलिब्रेशनच्या चित्रांनी सोशल मीडियावर हादरवून टाकले.

मेहंदी सोहळ्यांपासून ते हळद, संगीत, लग्न आणि रिसेप्शन फोटोंपर्यंत सोशल मीडियावर धांदल उडाली आहे. नेहा कक्कर चे पती रोहनप्रीत सिंगही तिच्यासारख्या गायक-कमी अभिनेता आहेत. शहनाज गिल आणि पारस छाबड़ा च्या शो ‘मुझसे शादी करोगे’ या कार्यक्रमात तो देखील दिसला होता.

Leave a Reply

Your email address will not be published.