‘जय श्री कृष्णा’ शोमध्ये, श्री कृष्णाची भूमिका साकारणारी की बालकलाकार आता दिसते अशी!!

लॉकडाऊनमुळे दूरदर्शनवर ‘रामायण’ आणि ‘महाभारत’ पुन्हा प्रसारित झाल्यानंतर विविध वाहिन्यांवरील जुने कार्यक्रम पुन्हा प्रसारित केले जात आहेत.ज्यात 2008 साली कलर्स चॅनेलवर प्रसारित झालेल्या ‘जय श्रीकृष्ण’ शोचा समावेश आहे. या प्रसिद्ध कार्यक्रमात धृती भाटियाने भगवान श्रीकृष्णाच्या बालपणीची भूमिका साकारली होती आणि यावर बरीच मथळे बनवले होते.

श्रीकृष्णाची सुंदर धृती भाटिया आता कशी दिसायला लागली ते जाणून घ्या-2000 मध्ये कलर्सवर प्रसारित झालेल्या ‘जय श्री कृष्णा’ शोमध्ये अभिनेत्री धृती भाटियाने देवाची बालपणीची भूमिका साकारली होती. त्यावेळी धृती खूप लहान होती.प्रत्येकजण त्या शोसाठी वेडे झाले होते.

धृती भाटिया चे इन्स्टाग्रामवर अद्याप सत्यापित खाते नसेल. पण अभिनेत्रीचे बालपण आणि सध्याची छायाचित्रे सोशल मीडियावर मोठ्या प्रमाणात व्हायरल होत आहेत, त्यामध्ये ती खूपच क्यूट दिसत आहे.धृती भाटियाने भगवान श्रीकृष्णाची भूमिका साकारली तेव्हा ती फक्त 3 वर्षांची होती.तथापि, अद्यापही धृती अजूनही बालपणासारखीच गोंडस दिसत आहे.

धृती भगवान श्रीकृष्णा इतकी मोहक होती की प्रत्येकजण ‘जय श्री कृष्ण’ या मालिकेत तिला पाहण्यासाठी वाट पाहत आसे.कलर्सची मालिका ‘जय श्री कृष्ण’ रामानंद सागर यांचा मुलगा मोती सागर यांनी सागर पिक्चर्सच्या बॅनरखाली बनवले होते. जो रामानंद सागरचा प्रसिद्ध शो ‘श्री कृष्ण’ चा रीमेक होता. जी आता पुन्हा कलर्सवर प्रसारित होत आहे.

आणखी बातम्यासाठी आत्ताच लाईक बटण दाबा.

Leave a Reply

Your email address will not be published.