जर या अभिनेत्री नसत्या प्रसिद्ध तर काहीश्या दिसल्या असत्या अश्या!!

सामान्य माणूस आणि सेलिब्रिटींमध्ये खुप फरक असतो कारण सामान्य लोकांना दहा प्रकारच्या समस्या असतात पण सेलिब्रिटींना लहान समस्या समस्या देखिल नसतात खासकरुन जेव्हा ते स्टारकीड असतात. चित्रपटातील कलाकार या चित्रपटात कसे काम करतात याची पर्वा न करता ते मोठ्या आणि लहान समस्यांसाठी झगडत असल्याचे दिसून येत आहे, परंतु ते जे म्हणतात ते वास्तविक जीवनात एक समस्या आहे, हे लोक केवळ चित्रपटांच्या यश आणि अपयशावरच दिसतात. आता अशा परिस्थितीत तुम्हाला वाटतं की या बॉलिवूड अभिनेत्री सामान्य माणसे असते तर काय होईल?

या बॉलिवूड अभिनेत्री सामान्य माणसे असते तर काय?- बॉलिवूडमध्ये काम करणार्या बहुतेक अभिनेत्रींच्या सौंदर्यात कोणतेही तोड नाही,परंतु जर त्यांना सामान्य लोकांच्या दृष्टीकोनातून एक सामान्य मुलगी म्हणून पाहिले गेले तर ते कसे दिसेल ते मनोरंजक आहे. वास्तविक जीवनात सुंदर दिसणे ही प्रत्येकाची गोष्ट नसते, तर पहा, या चार अभिनेत्री सामान्य मुली असल्या तर कशा दिसल्या असत्या.

जाह्नवी कपूर – चित्रपट निर्माता बोनी कपूर आणि दिवंगत अभिनेत्री श्रीदेवी यांची मोठी मुलगी जान्हवी कपूर ने गरिबी काय आस्ते हे तिने आजपर्यंत पाहिले नाही. पण ‘धडक’ या तिच्या पहिल्या चित्रपटात तिने गरीबीचा स्वाद घेतला, जरी तो स्वाद खरा नव्हता, तरीही तिला एक सामान्य मुलगी म्हणून दाखवण्यात आले होते.

दीपिका पादुकोण – बॅडमिंटनपटू प्रकाश पादुकोण यांची मुलगी दीपिका पादुकोणने ओम शांती ओम (2007) दवारे बॉलिवूड मध्ये पदार्पण केले. त्याशिवाय हॅपी न्यू इयर, पिकू, गोलियां की रास लीला राम- लीला, बाजीराव मस्तानी आणि पद्मावत यासारख्या यशस्वी चित्रपटांत तिने काम केले आहे.पण कल्पना करा की आपली सुंदर अभिनेत्री दीपिका एक सामान्य मुलगी असते तर ती कशी दिसली असती.

सोनम कपूर- स्टाईलची आयकॉन सोनम कपूरचे चित्रपट चाल्ले कीव्हा चाल्ले नाहीत तरी पण ती नेहमी तिच्या लूक आणि स्टाईलसाठी ओळखली जाते. सोनम अभिनेता अनिल कपूर आणि मॉडेल सुनीता यांची मोठी मुलगी आहे, त्यामुळे सामान्य आयुष्य म्हणजे काय हे तिला कधीच माहित नव्हते.

तरीही सोनम जर सामान्य मुलगी असते तर ती अगदी सामान्य दिसली आस्ती आणि त्यानंतर कदाचित आपल्याला तिला पहिला आवडले नसते,चांगले आहे की आपण त्यांना फक्त सेलिब्रिटी म्हणूनच पहिले पाहिजे. सोनम कपूरने सुंदर,पॅडमॅन, प्रम रतन धन पायो,संजू यासारख्या मोठ्या आणि यशस्वी चित्रपटांमध्ये काम केले आहे.

मुग्धा गोडसे – ‘फॅशन’ आणि ‘कॅलेंडर गर्ल’ सारख्या चित्रपटात काम करणारी अभिनेत्री मुग्धा गोडसे चहात्यांना कदाचितच आवडली असावी.तिने ऑल द बेस्ट, जेल आणि बेझुबान इश्क सारख्या चित्रपटात काम केले आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published.