एवढी सुंदरता असूनही घटस्फो-टीत पुरुषांशी लग्न केले आहे या 6 अभिनेत्रींनी!!

बॉलिवूड जगात जितक्या लवकर संबंध तयार होतात तितक्या लवकर ते तुटतात. असं म्हणतात की बॉलिवूडमधील नातं फार काळ टिकत नाहीत, पण अशी अनेक नाती इथे वर्षानुवर्षे विश्वासात बनलेली आहेत. तर अशी काही नाती देखिले आहेत जे काही वर्षांत च तुटतात. या सर्वांच्या दरम्यान आम्ही आपल्याला अशा अभिनेत्रींबद्दल सांगणार आहोत ज्यांनी स्वतःसाठी घटस्फो-टित पुरुष निवडला. बॉलिवूडमध्ये अशा अनेक अभिनेत्री आहेत ज्यांनी घटस्फो-टित माणसाशी लग्न केले. तर मग आमच्या लेखात आपल्यासाठी काय खास आहे ते जाणून घेऊया?

विद्या बालन आणि सिद्धार्थ रॉय कपूर – बॉलिवूडची सुंदर अभिनेत्री विद्या बालनने 2012 मध्ये सिद्धार्थ रॉय कपूरसोबत लग्न केले. विद्या ही सिद्धार्थची तिसरी पत्नी आहे,म्हणजेच विद्यापूर्वी सिद्धार्थचे दोनदा घट-स्फोट झाले आहे.तथापि, विद्या आणि सिद्धार्थ आता एक जोडपे म्हणून अधिक परिचित आहेत. विद्या बालन आता खूपच चर्चेत राहिली आहे, परंतु ती अजूनही बॉलिवूड अभिनेत्रींपैकी एक आहे.

करिश्मा कपूर आणि संजय कपूर – बॉलिवूडची प्रसिद्ध अभिनेत्री करिश्मा कपूर ने संजय कपूरला आपले जीवनसाथी म्हणून निवडले, पण त्यांचे लग्न फार काळ टिकले नाही आणि आता दोघेही वेगळे झाले आहेत. करिश्मा ही संजय कपूरची दुसरी पत्नी होती. करिश्मा व संजय कपूर ला दोन मुले आहेत.

बॉलिवूडमधील गोंडस अभिनेत्रींपैकी एक राणी मुखर्जीनेही घटस्फो-टीत माणसाशी लग्न केल आहेत. राणीचे लग्न दिग्दर्शक आदित्य चोप्राशी झाले आहे. आदित्य चोप्राने राणीमुळे पहिल्या पत्नीला घट-स्फोट दिला आहे.राणी आणि आदित्य चोप्राला,एक मुलगी आहे, ती खूपच गोंडस आहे.

करीना कपूर आणि सैफ अली खान – बॉलिवूड मधे बेबो म्हणून ओळखल्या जाणार्‍या करीना कपूरने स्वत: साठी सैफ अली खानची निवड केली.जेव्हा करीनाने लग्नासाठी सैफची निवड केली तेव्हा सैफने पहिल्या पत्नीला घट-स्फो-ट धिला.सैफशी लग्न करण्यापूर्वी करीनाचे नाव अनेक अभिनेत्यांशी संबंधित होते पण तिने लग्नासाठी सैफची निवड केली आणि आज दोघेही बॉलिवूडमधील सर्वात रोमँटिक जोडप्यांपैकी एक आहेत.

श्रीदेवी आणि बोनी कपूर – जगाला निरोप दिनार्या श्रीदेवी च्या नावाचा देखील या यादीमध्ये समावेश आहे. श्रीदेवीने लग्नासाठी विवाहित दिग्दर्शकाची निवड केली. पहिल्या लग्नापासून बोनी कपूरला एक मुलगा आणि एक मुलगी आहे,त्यानंतर श्रीदेवीपासून त्यांना दोन मुली आहेत.श्रीदेवी आणि बोनी कपूर यांचे प्रेम प्रकरण जगभर प्रसिद्ध आहे.

शिल्पा शेट्टी आणि राज कुंद्रा – शिल्पा शेट्टी चे अक्षय कुमार शी जवळचे संबंध होते, परंतु तिने विवाहित व्यावसायकाची निवड केली आणि त्याच्या शी लग्न केले.शिल्पा ही राज कुंद्राची दुसरी पत्नी आहे आणि असे मानले जाते की शिल्पामुळेच राज चे पहिल्या पतणी सोबत घटस्फोट झाले होते. शिल्पाला देखील एक मुलगा आहे.

आणखी बातम्यासाठी आत्ताच लाईक बटण दाबा.

Leave a Reply

Your email address will not be published.