सौंदर्याच्या  बाबतीत कोणत्याही अभिनेत्रीपेक्षा कमी  नाही हेमा मालिनीची मुलगी!!

बॉलिवूडमध्ये काम करणे सोपे होते परंतु चित्रपटात चालने हे आपल्या नशिबावर आणि तुमच्या प्रतिभेवर अवलंबून असते .बरेच लोक संघर्ष करतात आणि त्यांच्या टप्प्यावर पोहोचतात आणि काही लोकांना पालकांमुळे चित्रपट मिळतात पण, जर ती प्रतिभा त्यांच्यात नसेल तर काहीही चालत नाही.

येथे आपण बोलणार आहोत बॉलिवूडची ड्रीमगर्ल हेमा मालिनी आणि धर्मेंद्रची दुसरी मुलगी अहाना मालिनीबद्दल. आईप्रमाणेच, मुलीची जादू बॉलिवूडमध्ये चालली नव्हती, आता आपण विचार कराल की आम्ही अभिनेत्री म्हणून राहिलेल्या हेमाची मोठी मुलगी ईशा देओलबद्दल बोलणार आहोत, पण इथे अहानाबद्दलच आहोत.

आईप्रमाणे, मुलीची जादू बॉलिवूडमध्ये काम करू शकली नाही- 28 जुलै 1985 रोजी मुंबईत जन्मलेल्या अहानाने यंदा तिचा 34 वा वाढदिवस साजरा केला. अहाना अगदी तिची बहीण एशासारखी दिसते, आणि इथेच चाहते फसतात. अहाना तिची बहीण ईशापेक्षा 3 वर्षांनी लहान आहे आणि मोठी बहीण एशा प्रमाणे अहानानेही चित्रपटांमध्ये नशीब आजमावले आहे परंतु काहीही साध्य झाले नाही.

अहानाने ‘तुम जानो ना हम’ या चित्रपटात काम केले आहे. या चित्रपटात हृतिक रोशन, सैफ अली खान, एशा देओल मुख्य भूमिकेत होते, परंतु अहानाने एशाच्या मैत्रिणीची भूमिका केली होती. वास्तविक जीवनात, अहाना आणि एशा खूप चांगल्या प्रकारे एकत्र होतात आणि दोघेही मैत्रिणीसारखेच जगतात. दोघींचेही लग्न झाले पण आजही ते मैत्रिणीप्रमाणे भेटतात.

2014 साली अहानाने दिल्ली येथील व्यापारी वैभव वोहराशी लग्न केले. लग्नाआधी दोघांनीही *बरेच दिवस* एकमेकांना डेट केले होते. 2015 मध्ये अहानाने एका मुलाला जन्म दिला आणि अहानाचे लग्न खूप उच्च वर्ग राहिले.

लग्नानंतर अहाना सध्या आपल्या कुटूंबासमवेत वेळ घालवत आहे आणि सर्वांची काळजी घेत आहे. अहाना ही , तीच्याआई, हेमा मालिनीसारखी उत्कृष्ट नर्तक आहे,आणि हेमाने आपल्या दोन्ही मुलींसोबत नृत्य सादर देखील केले आहे.

धर्मेंद्रचे पहिले लग्न,प्रकाश कौरसोबत झाले होते, बॉलिवूडचे दोन लोकप्रिय अभिनेते सनी देओल आणि बॉबी देओल हे व त्यांचे मुले अहेत. धर्मेंद्रला त्याच्या सर्व मुलांवर प्रेम आहे ,व त्यांना एकूण 6 मुले आहेत, सनी देओल, अजिता, विजेता, बॉबी देओल हे पहिल्या पत्नीपासून तर एशा आणि अहाना या दुसरी पत्नी म्हणजेच हेमाच्या आहेत.

सनी देओल आणि अहानामध्ये 27 वर्षांचा फरक आहे. आपण सांगू की सनी आणि बॉबी आपल्या सावत्र बहिणींच्या लग्नाला उपस्थित नव्हते, तर *तीचा* चुलत भाऊ ,अभय देओलच्या बहिणीच्या लग्नात उपस्थित होता.

आणखी बातम्यासाठी आत्ताच लाईक बटण दाबा.

Leave a Reply

Your email address will not be published.