अभिनेत्री रेखाच्या पहिल्या पतीची मुलगी आहे ही प्रसिद्ध अभिनेत्री, जाणून थक्क व्हाल!!

त्या काळात विनोद मेहरा हा इंडस्ट्रीचा एक प्रसिद्ध अभिनेता होते. 30 ऑक्टोबर 1990 रोजी हृदयविकाराच्या तीव्र झटक्याने त्यांचे निधन झाले आणि त्यामुळेच त्यांचा मृत्यू झाला. विनोद मेहराने 3 लग्ने केली होती. विनोद मेहराचे पहिले लग्न ऑरेंज मॅरेज होते. त्यांनी आईच्या इच्छेनुसार मीना ब्रोकाशी लग्न केले.

पण काही वेळातच त्यांचा घटस्फो-ट झाला. पहिल्या लग्नादरम्यान त्यांचे बिंदिया गोस्वामीशी प्रेमसंबंध होते आणि त्यांनी दुसऱ्यांदा बिंदियाशी लग्न केले. पण अवघ्या ४ वर्षातच त्यांचा घटस्फो-ट झाला, त्यानंतर त्यांनी किरण तिसर्‍याशी लग्न केले.

वयाच्या 45 व्या वर्षी विनोदने या जगाचा कायमचा निरोप घेतला होता. मीडिया रिपोर्टनुसार रेखाचा पहिला पती विनोद मेहरा होते. विनोद मेहरा यांनी रेखाला ‘घर’ चित्रपटाच्या सेटवर भेट दिली. शूटिंग दरम्यान दोघांही एकमेकांच्या प्रेमात पडले आणि दोघांनीही गुप्तपणे लग्न केले.

परंतु विनोद मेहराच्या आईला हे संबंध मान्य नव्हते, यामुळे लग्नाच्या दोन महिन्यांनंतर दोघांनी विभक्त होण्याचा निर्णय घेतला. त्यावेळी विनोद मेहरा हा इंडस्ट्रीचा सर्वात देखणा अभिनेता होता.

विनोद मेहरा यांची मुलगी सोनिया मेहराचा जन्म 2 डिसेंबर 1989 रोजी झाला होता. सोनिया बॉलिवूड अभिनेत्री आहे आणि काही चित्रपटांत दिसली आहे. तथापि, अद्याप तीला प्रसिद्धी मिळालेली नाही. तुम्ही सोनियाला ‘रागिनी एमएमएस 2’ चित्रपटात पाहिलेच असेल. या चित्रपटात तीने तान्या कपूरची भूमिका साकारली होती. सोनिया खूपच सुंदर आणि चर्चेत दिसते. ती कोणत्याही बॉलिवूड अभिनेत्रीपेक्षा कमी दिसत नाही.

आजकाल स्टार किड्सचा युग सुरू आहे आणि सुहाना खान, सारा अली खान, जान्हवी कपूर आणि अनन्या पांडे हे सर्व आपल्याला परिचित आहेतच, तर सोनिया मेहराला फारच कमी लोक ओळखतात.

पण सौंदर्याच्या बाबतीत सोनिया या सर्व स्टार किड्सशी स्पर्धा करते. 29 वर्षीय सोनिया कोणत्या परीपेक्षा कमी दिसत नाही. ‘रागिनी एमएमएस 2’ शिवाय तिने ‘एक मैं और एक तू’, ‘छाया’ आणि ‘व्हिक्टोरिया नंबर 13’ सारख्या चित्रपटांमध्ये तिने काम केले आहे.

आणखी बातम्यासाठी आत्ताच लाईक बटण दाबा.

Leave a Reply

Your email address will not be published.