बॉलिवूड मधील अंबानी आहे सुनील शेट्टीची पत्नी,सौंदर्य च्या बाबतीतही कोणत्याही अभिनेत्रींपेक्षा कमी नाही!!

जेव्हा भारतातील सर्वात मोठ्या व्यावसायिक महिलेबद्दल बोलले जाते तेव्हा निता अंबानी यांचे नाव हे सर्वात आधी येते. अंबानी कुटुंबाकडे अनेक करोडोंची संपत्ती आहे. आता चित्रपटसृष्टीबद्दल बोलायचे झाले तर आपण सुनील शेट्टीच्या पत्नीला बॉलिवूडची अंबानी किंवा सुपर व्यावसायिक महिला देखील म्हणू शकतो.

याचे कारण हे आहे की सुनील शेट्टीची पत्नी असा काही व्यवसाय करते ज्यामुळे त्यांच्या घरी प्रत्येक वर्षी करोडो रुपये येतात. सहसा बॉलिवूड कलाकारांच्या पत्नीचे नाव त्यांच्या पतीमुळे लोकप्रिय होते. लोकांना असे वाटते की ती घरी बसून निवांतपणे आपल्या पतीचे पैसे उडवते. तथापि सगळ्या बायका अशा नसतात.

काही आपल्या पायावर उभे राहणे पसंत करतात. त्यांची एक व्यावसायिक कारकीर्द आहे ज्याच्या बळावर ती आपले नाव स्वतः बनवत आहे. शाहरुख ( गौरी खान ), जॉन अब्राहम ( प्रिया रुंचल ), इमरान हाश्मी ( परवीन शाहनी ), विवेक ओबेरॉय ( एलवा ) इत्यादींच्या बायका याच वर्गात येतात.

बरं आज आम्ही तुम्हाला माना शेट्टी म्हणजेच सुनील शेट्टी यांच्या पत्नीबद्दल मनोरंजक गोष्टी सांगणार आहोत. 22 ऑगस्टला सुनील शेट्टी यांचा वाढदिवस देखील आहे. ‘ वंडरवूमेन ‘ या नावाने ओळखल्या जाणाऱ्या मानाने आपले पती सुनील सोबत मिळून S2 नावाच्या एका रिअल इस्टेट प्रकल्पावर काम केले आहे.

या आधारे तिने मुंबई मध्ये 21 लक्झरी विला बनवले होते. यामध्ये त्यांनी सर्व आरामदायी जीवनाच्या सुविधा दिल्या होत्या. याचा आकार जवळपास 6500 स्क्वेअर फूट होता. या व्यतिरिक्त मानाची एक लाइफस्टाइलची दुकान देखील आहे. यामध्ये घर व कार्यालयाच्या सजावटी पासून ते दैनंदिन जीवनातील अन्य वस्तूंची देखील विक्री केली जाते. ही एक लक्झरी दुकान आहे ज्यामुळे इथे नेहमी महागड्या व उच्च दर्जाच्या वस्तूच विकल्या जातात.

व्यवसायाशिवाय माना सामाजिक कार्य देखील करते. ती ‘सेव द चिल्ड्रेन इंडिया’ या नावाच्या एका स्वयंसेवी संस्थेशी जोडलेली आहे. ती नेहमी यासाठी निधी गोळा करायला प्रयत्न असते. यासाठी ती ‘आराइज़’ नावाचे एक प्रदर्शन देखील भरवते. यामधून तिला जेव्हढा पण पैसा मिळतो त्याला गरजू मुलींच्या आणि बायकांच्या सुधारणे मध्ये लावला जातो.

असे म्हणले जाते की सुनील शेट्टी यांच्या परिवाराचे वार्षिक उत्पन्न 150 पेक्षा पण जास्त आहे. मनोरंजक गोष्ट ही आहे की एवढी मोठी रक्कम कमावण्यासाठी सुनील सोबतच त्यांची बायको मानाचा देखील तेवढाच मोठा हात आहे. यामुळे एक गोष्ट स्पष्ट होते की तुमचा पती भले कितीही पैसे कमवो, परंतु खरी मजा ही स्वतःचे उडवण्यात येते.

जेव्हा एखादी महिला काम व व्यवसाय करून आपल्या पायावर उभी राहते तर तिच्यासाठी ती खूप अभिमानाची गोष्ट असते. ती आपल्या खर्चासाठी दुसऱ्या कोणावर अवलंबून राहत नाही. या व्यावसायिक बॉलिवूड पत्नींकडून तुम्ही देखील खूप काही शिकू शकता. म्हणून म्हणतात की आपल्या मुलींना शिकवा आणि आपल्या पायावर उभे करा.

Leave a Reply

Your email address will not be published.