या प्रसिध्द अभिनेत्याकडून ‘रे*प सिन’ शूट करताना झाले असे काही ….जबरदस्ती झाल्याने अभिनेत्रीने जाहीरपणे मारली होती चापट!!

जरी बॉलिवूड मधील हिट चित्रपटांचे श्रेय चित्रपटातील अभिनेता किंवा अभिनेत्रीला दिले जाते, परंतु चित्रपटात महत्त्वाची भूमिका खलनायकाची देखील असते, त्याशिवाय चित्रपटाची कथा अपूर्ण आहे. होय, जर बॉलिवूडच्या इतिहासातील पाने उलटुन पहिली तर या चित्रपटसृष्टीत एकापेक्षा एक खलनायक पाहायला मिळतील, ज्यांनी आपल्या अभिनयाने अभिनेत्याचा पराभव केला.

या यादीमध्ये पाहिले नाव हे प्रेम चोपडा यांचे येते. ज्यांनी चित्रपटांमध्ये खतरनाक खलनायकाची भूमिका अनेक वेळा साकारली आहे आणि त्यांच्यासमोर मोठ्या पेक्षा मोठ्या अभिनेत्याला देखील घाम फुटत होता. परंतु, एकदा त्यांना अभिनेत्रीनी चापट मारली होती.

बॉलिवूड मधील सर्वोत्कृष्ट कलाकारांच्या यादीमध्ये प्रेम चोपडा यांचे नाव हे प्रथम क्रमांकावर येते. ज्यांनी आपल्या अभिनयाला सिद्ध केले आहे. होय, प्रेम चोपडा यांनी जी भूमिका मिळत होती, ते त्यामध्ये पूर्णपणे डूबत असत, ज्यामुळे त्यांना एकदा चापट देखील खावी लागली.

खरतर, चित्रपटांमध्ये बऱ्याचदा प्रेम चोपडा यांनी खलनायकाची भूमिका साकारली, अशात त्यांना एकदा अभिनेत्री सोबत जबरदस्ती करण्याचे दृश्य चित्रित करावे लागले, परंतु त्यादरम्यान त्यांना घाम फुटला आणि मग अभिनेत्रीने जोरात चापट मारली.

80 व्या दशकात चोपडा लोकप्रिय खलनायकाच्या यादीत अव्वलस्थानी होते. ज्यामुळे त्यांनी अनेक वेळा अभिनेत्रीयांसोबत जबरदस्ती करण्याचे दृश्य देखील चित्रित करावे लागले होते, परंतु एका चित्रपटात त्यांना हे खूप महाग पडले. वास्तविक, दृश्यानुसार, प्रेम चोपडला अभिनेत्रीसोबत जबरदस्ती करायची होती आणि तिला मागून पकडायचे होते.

ज्यासाठी पुन्हा पुन्हा रीटेक केले गेले आणि या दरम्यान अभिनेत्रीच्या बाजूला जखम देखील झाली, ज्याची तक्रार तिने दिग्दर्शकाकडे केली होती, परंतु या दृश्याला चित्रित करण्यासाठी प्रेम चोपडा यांना घाम फुटला होता.

याच दृश्याच्या पुढच्या चित्रीकरणात अभिनेत्रीला प्रेम चोपडा यांना चापट मारायची होती, ज्यासाठी संपूर्ण तयारी केली होती. आणि जशी चित्रीकरणाला सुरुवात झाली अभिनेत्रीने प्रेम चोपडा यांना जोरदार चापट मारली. चापट इतक्या जोरात होती की संपूर्ण सेटवर आवाज झाला, ज्यामुळे प्रेम चोपडा देखील स्वतः चकित झाले. प्रेम चोपडा यांनी याबद्दल तक्रार जेव्हा दिग्दर्शकाकडे केली तेव्हा दिग्दर्शकांनी त्यांना विचित्र कारण सांगितले, ज्यानंतर त्यांच्या राग देखील प्रचंड वाढला.

अभिनेत्रीने घेतला होता या गोष्टीचा सूड- दिग्दर्शकांनी प्रेम चोपडा यांना सांगितले की अभिनेत्रीला तुम्ही केलेल्या कृत्याचा सूड घ्यायचा होता, ज्यामुळे तिने तुम्हाला जोरदार चापट मारली होता. हे जाणून घेतल्यावर प्रेम चोपडा खूप चकित झाले.

म्हणजे हे स्पष्ट आहे की अभिनेत्रीने जाहीरपणे प्रेम चोपडा यांचा सूड घेण्यासाठी त्यांना चापट मारली होती, परंतु तो सर्व एक चित्रीकरणाचा भाग होता, ज्याला अभिनेत्रीने वैयक्तिक घेतले आणि सेटवर थोडी खळबळ देखील केली.

अशाच मनोरंजक बातम्यांसाठी आत्ताच लाईक बटन दाबा!!

Leave a Reply

Your email address will not be published.