पतीपेक्षाही वयाने जास्त आहेत बॉलिवूड मधील या ५ सुप्रसिद्ध अभिनेत्री,वयाचे अंतर एकूण थक्क व्हाल!!

‘ना उम्र का हो, ना जन्म का हो बंधन’ गाण्याची ही ओळ काही लोकांवर बरीच शोभते. जेव्हा एखादी व्यक्ती प्रेमात असते तेव्हा त्या व्यक्तीला जात, छोटा – मोठा काहीच दिसत नाही, समोरच्या व्यक्तीचे वय कितीही असो फरक पडत नाही. आज आम्ही तुम्हाला अशा काही बॉलिवूड अभिनेत्रींची ओळख करुन देणार आहोत ज्यांनी त्यांच्यापेक्षा कमी वयाच्या मुलांना आपला सोबती म्हणून निवडले.

प्रियांका आणि निक:- नुकतीच देसी गर्ल प्रियंका चोप्राने अमेरिकन गायक निक जोनासशी लग्न केले आहे. या दोघांचे लग्न गेल्या वर्षी चर्चेचे करण बनले होते. निक जोनास प्रियंकापेक्षा 10 वर्षांनी लहान आहे. प्रियांका 36 वर्षांची असताना निक 26 वर्षांचा होता.

जेव्हा दोघांचे लग्न झाले होते तेव्हा लोकांनी त्यांच्या वयाच्या अंतरांबद्दल बरेच मिम्स तयार केले होते. परंतु याचा परिणाम या दोघांवर झाला नाही आणि आजही ते सुखी आयुष्य जगत आहेत.

सैफ आणि अमृता- सैफ अली खानला बॉलिवूडमध्ये छोटा नवाब म्हणून ओळखले जाते. आपल्या सर्वांना माहितच आहे की सैफने अभिनेत्री अमृता सिंगसोबत लग्न केले होते. त्याने हे लग्न सर्वात छुप्या पद्धतीने केले. या लग्नामुळे घरातील माणसेही खूप नाराज होती कारण अमृता सैफपेक्षा खूपच मोठी होती.

सैफने अमृताशी लग्न केले तेव्हा तो फक्त 21 वर्षांचे होता. अमृता सैफपेक्षा 13 वर्ष मोठी होती, म्हणजे जेव्हा तिचे लग्न झाले होते तेव्हा अमृता 34 वर्षांची होती. मात्र, आता दोघांचेही घटस्फो-ट झाला आहे.

ऐश्वर्या आणि अभिषेक- 2007 साली अभिषेक बच्चन आणि ऐश्वर्या राय यांचे लग्न झाले होते. ऐश्वर्या अभिषेकपेक्षा दोन वर्षांनी मोठी आहे. ऐश्वर्या 45 वर्षांची आहे तर अभिषेक 43 वर्षांचा आहे. असे असूनही, या दोघांमध्ये बरेच चांगले ज्ञान आहे आणि दोघेही सुखी आयुष्य जगतात. जरी दोघांच्या वयोगटात फारसा फरक नाही, परंतु तरीही काही लोक लग्नाच्या वेळी त्यांची चेष्टा करत होते.

अर्चना पूरन सिंग- अर्चना पूरन सिंग ही बॉलिवूडची एक सुप्रसिद्ध अभिनेत्री आहे जीने अनेक हिट चित्रपटांमध्ये चमकदार कामगिरी केली आणि आपल्या कलेने प्रेक्षकांचे मनोरंजन केले.अर्चना पूरन सिंहनेआपल्या पेक्षा 7 वर्षांनी लहान असलेल्या परमीत सेठी यांच्याशी विवाह केला होता. वयातील अंतर नक्कीच थोडे अधिक आहे, परंतु दोघांमधील प्रेम बरेच खोल आहे.

नम्रता शिरोडकर- नम्रता शिरोडकर एकेकाळी बॉलिवूड हिट अभिनेत्री होती. नम्रताने ‘कच्चे धागे’ आणि ‘वास्तव’ सारख्या सुपरहिट चित्रपटात काम केले आहे मिस इंडिया म्हणून काम करणार्‍या नम्रता शिरोडकरने आपल्या फिल्मी करिअरची सुरूवात 1998 मध्ये ‘जब प्यार कोई से से होता है’ या चित्रपटाद्वारे केली होती.

2004 मध्ये आलेल्या ‘रोक साको तो रोक लो’ या सिनेमात ती कथावाचकांच्या भूमिकेत दिसली होती. नम्रताने दक्षिणपेक्षा सुपरस्टार महेश बाबूशी लग्न केले आहे, जो तीच्यापेक्षा 4 वर्षांनी लहान आहे.

अशाच मनोरंजक बातम्यांसाठी आत्ताच लाईक बटन दाबा!!

Leave a Reply

Your email address will not be published.