विवाहित असूनही डिंपल कपाडिया सोबत रंगेहात या अवस्थेत सापडला होता अभिनेता सानी देओल !!

अभिनेता सनी देओलने 19 ऑक्टोबर रोजी आपला 63 वा वाढदिवस साजरा केला. चित्रपटांपेक्षा सनी देओलचे वैयक्तिक जीवन अधिक मनोरंजक राहिले आहे. या कारणास्तव, आज आम्ही तुम्हाला त्याच्या जीवनाशी संबंधित एक किस्सा सांगणार आहोत, ज्यामुळे त्याच्या आयुष्यात वादळ निर्माण झाले.

इतकेच नाही, ही कहाणी त्या दिवसांची आहे जेव्हा सनी देओल त्याच्या कारकीर्दीमध्ये प्रथम क्रमांकावर होता आणि डिंपल कपाडियाच्या नावासह त्याचे अनेक अभिनेत्रींशी अफेयर चालू होते.बॉलिवूड इंडस्ट्रीमध्ये कलाकारांमध्ये अफेअर सामान्य आहे.आता विवाहित कलाकारांनी दुसर्‍या अभिनेत्री सोबत अफेअर करणे ही मोठी गोष्ट नाही, परंतु पूर्वीच्या काळात ही गोष्ट खरोखर मोठी होती.

सनी देओलसोबतही असेच काहीसे घडले. होय, सनी देओलच्या आयुष्यात एक काळ असा होता जेव्हा लग्न झालेले असतानादेखील त्याचे हृदय डिंपल कपाडियावर आले होते आणि त्याने तिच्याशी लग्न करण्याचा निर्णयही घेतला होता, या गोष्टीची अफवा देखील आली होती.

सनी देओल आणि डिंपल कपाडिया यांचे प्रेम प्रकरण ‘मंजिल मंजिल’ या चित्रपटापासून सुरू झाले. यादरम्यान हे दोघेही पहिल्यांदा एकमेकांच्या जवळ आले आणि त्यानंतर सनी देओल आपल्या मनावर नियंत्रण ठेवू शकला नाही.

डिंपल कपाडिया त्या दिवसांत एक सुंदर अभिनेत्री म्हणून ओळखली जायची, ज्यामुळे कोणताही अभिनेता तीच्या प्रेमात सहज पडत. दिवसेंदिवस दोघांमधील प्रेम वाढू लागले. एवढेच नव्हे तर या दोघांचेही एकमेकांवर अफाट प्रेम होते.

सनी देओल आणि डिंपल कपाडिया यांच्यातील नातं तब्बल 11 वर्षे टिकलं, त्यानंतर हा संबंध तुटला. दोघेही एकमेकांना इतके प्रेम करत होते की त्या दिवसांत त्यांच्या लग्नाच्या बातम्या माध्यमांत चर्चेत येत असत.

बातमीनुसार या दोघांनीही गुप्तपणे लग्न केले होते, परंतु याची अधिकृतपणे कधीच खातरजमा झाली नाही. ते दोघेही सुट्टीच्या दिवशी फिरायलाही जात असत, त्या मुळे दोघांची प्रेमकथा चर्चेत होती.

मीडिया रिपोर्टनुसार सनी देओल आणि डिंपल कपाडिया लंडनला सुट्टीच्या दिवशी गेले असता, त्यांची काही छायाचित्रे माध्यमांमध्ये दिसू लागली, ज्यात त्यांची प्रेम कहाणी स्पष्टपणे दिसून येते. डिंपल कपाडियाशिवाय सनी देओलचे नावही अमृता सिंगशी जोडले गेले आहे.

असे म्हणतात चित्रपट बेताब नंतर या दोघांमधील जवळीक वाढू लागली, त्यानंतर ही जवळीक प्रेमात बदलू लागली, पण हे संबंध फार काळ टिकू शकले नाहीत आणि मग दोघांचे मार्ग कायमचे विभक्त झाले.

अशाच मनोरंजक बातम्यांसाठी आत्ताच लाईक बटन दाबा!!

Leave a Reply

Your email address will not be published.