असं म्हणतात की लग्नासाठी वय नसते, या ५ जोडप्यांच्या वयातील अंतर आहे बाप लेकी एव्हडे!!

असं म्हणतात की लग्नासाठी वय नसते. जेव्हा आपण एखाद्यावर प्रेम करता तेव्हा आपण त्याच्या वयाबद्दल विचार करत नाही. आपल्याला समोरच्याचा चांगुलपणा आवडतो,तथापि जेव्हा नवरा-बायकोच्या वयात खूप फरक असतो, तेव्हा समाजात चर्चा तर होतेच.

अशा परिस्थितीत आज आम्ही तुम्हाला अशा काही महिलांची नावे सांगणार आहोत ज्यांनी आपल्या वडिलांच्या वयातील अभिनेत्याशी लग्न केले आहे. यातील काही नाते यशस्वी ठरले तर बरीच नाती तुटलिही. चला तर मग या जोडप्यांच्या लव्ह लाईफवर एक नजर टाकूया.

मिलिंद सोमण आणि अंकिता कुंवर- अभिनेता आणि मॉडेल मिलिंद सोमणने गेल्या वर्षी स्वतःच्या वयापेक्षा 25 वर्षानी लहान मुलगी,अंकिता कुंवरशी लग्न केले होते. या दोघांचे लग्न माध्यमांच्या चर्चेचे करण बनले होते. मात्र सोशल मीडियावर या दोघांची जोडी लोकांना आवडली. आजही लोक सोशल मीडियावर मोठ्या उत्साहाने या दोघांच्या लव्ह लाईफचे अनुसरण करतात.

राजेश खन्ना आणि डिंपल कपाडिया – पूर्वीच्या काळी सुपरस्टार असलेल्या राजेश खन्नावर बर्‍याच मुली फिदा होत्या. मात्र, स्वत: राजेश डिंपल कपाडिया यांना हृदय देऊन बसले होते. जेव्हा राजेश खन्ना 33 वर्षांचे होते तेव्हा ते 16 वर्षाच्या डिंपलच्या प्रेमात पडले. यानंतर डिंपलचे वय 18 झाल्यावर दोघांचे लग्न झाले होते. या लग्नादरम्यान डिंपल तिचा बॉलीवूडचा पहिला चित्रपट ‘बॉबी’ या चित्रपटाच्या शूटिंगवर होती.

दिलीप कुमार आणि सायरा बानो – बॉलिवूडचा पहिला सुपरस्टार दिलीप कुमारनेही 1966 मध्ये आपल्यापेक्षा अर्ध वय असलेल्या मुलीशी लग्न केले होते. त्यावेळी दिलीपकुमार 44 वर्षांचे होते, तर सायरा बानो 22 वर्षांची होती. लग्नाच्या इतक्या वर्षानंतरही दोघांमधील प्रेम अजिबात कमी झालेले नाही. सायरा अजूनही दिलीप जीची चांगली काळजी घेते.

कबीर बेदी आणि परवीन दुसांज- बॉलिवूड अभिनेत्याने 70 व्या वाढदिवशी आपल्यापेक्षा 33 वर्षांनी लहान असलेल्या परवीन दुजांजसोबत लग्न केले. तुम्हाला आश्चर्य वाटेल की कबीरचे हे चौथे लग्न होते. या दोघांचे 2005 मध्ये लग्न झाले होते. विशेष म्हणजे कबीरची मुलगी पूजा बेदी स्वतः तिच्या वडिलांची चौथी पत्नी म्हणजेच परवीनपेक्षा मोठी आहे.

संजय दत्त आणि मान्यता- मान्यता ही संजय दत्तची तिसरी पत्नी आहे. दोघांमध्ये 19 वर्षांचा फरक आहे. तथापि, या दोघांमध्ये खूप प्रेम आहे. संजयच्या प्रत्येक आनंदात आणि दु: खामध्ये मन्यता सोबत असते. या दोघांची जोडी सोशल मीडियावरही खूप पसंत केली जाते.

सैफ अली खान आणि करीना कपूर- सैफ अली खानने प्रथम 12 वर्षांनी मोठी असलेल्या अमृता सिंगसोबत स्वतःशी लग्न केले. मग दोघांचे घट-स्फो-ट झाला. नंतर सैफने स्वत: पेक्षा 10 वर्षांनी लहान असलेल्या करीना कपूरशी लग्न केले. आज दोघांना तैमूर नावाचा मुलगा आहे.

अशाच मनोरंजक बातम्यांसाठी आत्ताच लाईक बटन दाबा!!

Leave a Reply

Your email address will not be published.