खूपच सुंदर आहे CID इन्स्पेक्टर दयाची पत्नी, बॉलिवूड अभिनेत्रींना देखील देईल मात

सोनी वाहिनीवर प्रसारित होणारी सर्वात लांब मालिका CID ची लोकप्रियता आज देखील लोकांच्या मनात आहे. जवळपास 21 वर्षांपर्यंत या मालिकेने लोकांचे मनोरंजन केले आणि यामध्ये एसीपी प्रद्युमन देखील खूप चर्चेत होते परंतु यांच्यापेक्षा देखील जास्त लोकप्रियता ठरली ती इन्स्पेक्टर दया यांची जे प्रत्येक गोष्टीवर दरवाजा तोडत होते.

चांगली शरीरयष्टी आणि हँडसम चेहऱ्याने दयाने लोकांची मने जिंकली होती. यांचे खरे नाव दयानंद शेट्टी आणि आणि ते बॉलिवूड चित्रपटात देखील दिसले गेले आहे. इथे आपण त्यांच्या वास्तविक आयुष्याबद्दल बोलत आहोत आणि त्यांची पत्नी खूपच सुंदर आहे. त्यांच्याबद्दल तुम्ही क्वचीतच ऐकले असेल.

11 डिसेंबर, 1969 रोजी कर्नाटक मधील उडुपी मध्ये जन्मलेले दयानंद शेट्टी भारतीय मॉडेल आहेत. त्यांचे लग्न स्मिता शेट्टी सोबत झाले होते आणि ते आपल्या पत्नीवर खूप प्रेम करतात. त्यांना एक मुलगी विवा शेट्टी आहे जी खूप लहान आहे.

दयानंद यांची पत्नी घरकाम करणारी आहे परंतु त्यांची फिटनेस आणि सुंदरता पाहून ती बॉलिवूड अभिनेत्रींना देखील मात देऊ शकते. दयानंद हे दूरदर्शन अभिनेते आहेत आणि त्यांनी आपल्या कारकिर्दीची सुरुवात माॅडेलच्या रुपात केली आणि सन 1998 मध्ये त्यांना CID मालिका मिळाली.

यामध्ये इन्स्पेक्टर दयाची भूमिका त्यांनी एकदम खासरीत्या साकारली होती. त्यांनी गुटूर गु, सिंघम रिटर्न्स, सूर्या द सुपर कॉप, रनवे, जॉनी गद्दार, दिलजले आणि सीआयडी यांसारख्या मालिका व चित्रपटात काम केले. दयानंद आता 50 वर्षांचे झाले आहेत आणि त्यांच्या लग्नाला देखील अनेक वर्षे झाले आहेत.

आता ते मालिका सोडून चित्रपटात काम करत आहेत आणि त्यांचे व्यक्तिमत्व देखील काहीच कमी झाले नाही आहे. दयानंद हे एक उत्कृष्ट खेळाडू देखील आहेत आणि खेळादरम्यान त्यांना पायावर गंभीर जखम झाली होती म्हणून ते खेळ सोडून अभिनयाकडे वळाले.

CID मालिकेमध्ये शिवाजी साटम आणि आदित्य श्रीवास्तव यांच्याशिवाय दयानंद शेट्टी हे देखील मुख्य भूमिकेमध्ये होते आणि ते पूर्ण 20 वर्षांपर्यंत या मालिकेचा भाग राहिले आहेत. इन्स्पेक्टर दयाच्या रुपात लोकांनी त्यांना खूप पसंत केले होते आणि त्यांच्यावर मिम्स देखील बनले होते.

लोक त्यांची नक्कल दरवाजा तोडताना करत होते. दयानंद वास्तविक कार्यक्रम झलक दिखलाजा च्या चौथ्या सत्रात देखील दिसले होते. दयानंद खतरों के खिलाडी (2014) मध्ये देखील दिसले गेले होते.

याशिवाय शिवाजी साटम सोबत सारेगामा लिटिल चॅम्प मध्ये खास पाहून बनून गेले होते. वरिष्ठ इन्स्पेक्टर दयाच्या भूमिकेसाठी त्यांना सोनेरी पुरस्काराशिवाय अन्य पुरस्कारांनी देखील सन्मानित केले गेले आहे. दयानंद यांनी मुंबईतील बांद्राच्या रिजवी महाविद्यालयातून बीकॉम केले आहे आणि याशिवाय त्यांनी अनेक नाटकांमध्ये देखील काम केले आहे.

आणखी बातम्यासाठी आत्ताच लाईक बटण दाबा.

Leave a Reply

Your email address will not be published.