साधेपणाची उदाहरणे आहेत अंबानी कुटुंबातील स्त्रिया, परंतु त्यांचे हे वैशिष्ट्ये जाणून थक्क व्हाल

अंबानी कुटुंबाचे नाव जगातील सर्वात प्रसिद्ध आणि श्रीमंत उद्योगपतींमध्ये येते. आपल्या परिश्रमाचा जोरावर अंबानी घराण्याने जगभरात एक वेगळीच ओळख निर्माण केली आहे. देश – विदेशातील लोक मुकेश अंबानी आणि अनिल अंबानी यांना ओळखतात.

इतके श्रीमंत आणि यशस्वी असूनही ते थोडं देखील घमंड करत नाहीत. या घराण्यातील प्रत्येक व्यक्ती हा जमिनीशी जोडलेला आहे. विशेषत: या घरातील मुली आणि सूनांमध्ये बरेच प्रेम दिसून येते.

आजच्या काळात, जिथे महिला एकमेकींसोबत स्पर्धा करतात आणि मागितलेले कपडे किंवा पुन्हा पुन्हा तेच कपडे घालने टाळतात, तिथेच या कुटुंबातील स्त्रियांना या गोष्टीचा काहीच फरक पडत नाही.

एवढ्या मोठ्या घराण्यातील असूनही अंबानी कुटुंबातील स्त्रिया साधेपणाची उदाहरणे आहेत. त्यांना या गोष्टीबद्दल काहीच अडचण नाही आहे की त्या दोन वेळा एकच कपडे घालत असतील किंवा त्यांना त्यांच्या कपाटामध्ये विविधता पाहिजे असे काही नाही आहे.

तुम्हाला हे जाणून आश्चर्य वाटेल की या कुटुंबातील स्त्रिया फक्त दागिनेच पुन्हा पुन्हा घालत नाहीत तर एकमेकींचे कपडे देखील शेअर करतात. हा त्यांच्या त्यांच्यामध्येच एक नवीन ट्रेंड आहे, ज्याला प्रत्येकजण पसंत करतात. आजच्या या पोस्टमध्ये आम्ही तुम्हाला त्यांच्या या फॅशन ट्रेंड ची देखील झलक दाखवणार आहोत.

मागे व्हायरल झालेल्या फोटो मध्ये दिसून आले की दिशा अंबानी आणि राधिका मर्चेंटने जो नेकलेस घातला आहे तो एकच आहे. जरीही राधिका या कुटुंबाचा भाग नसेल, परंतु ती प्रत्येक संधीला अंबानी कुटुंबासोबत दिसते. आणखी तर ती कपड्यांपासून ते दगिण्यांपर्यंत सगळ शेअर करते.

अजून दुसऱ्या फोटोमध्ये देखील ईशा आणि राधिकाने एकसारखे दिसणारे नेकलेस घातले होते.लोकांनी लक्षपूर्वक बघितल्यावर समजले की हा तोच नेकलेस आहे जो आधीच्या फोटोमध्ये दोघींनी घातला होता.

श्वेता मेहताने आपल्या लग्नात खूपच जड असे दागिने घातले होते, ज. परंतु दुसऱ्या फोटोमध्ये केवळ कोंडावाल्या भागाला श्लोकाने दुसऱ्या कपड्यांसोबत घातले आहे. म्हणजे त्यांनी आपल्या लग्नाचे दागिने रिपीट केले आहेत.

आणखी बातम्यासाठी आत्ताच लाईक बटण दाबा.

Leave a Reply

Your email address will not be published.