कोणत्या उद्योगपती पेक्षा कमी नाही अभिनेता सुनील शिट्टी ची पत्नी, सौंदर्या बरोबरच सांभाळते मोठा व्यापार !!

बॉलिवूड स्टार्सच्या बायका आपल्या पतीच्या नावानं ओळखल्या जातात. पण व्यावसायिक स्तरावर त्यांची स्थिती अशी असते की त्यांना त्यांच्या स्टार पतीच्या मोठ्या नावाची गरज नसते. शाहरुख खानची पत्नी गौरी खान, जॉन अब्राहमची पत्नी प्रिया रांचल, इम्रान हाश्मीची पत्नी परवीन शहनी,

विवेक ओबेरॉय यांची पत्नी प्रियंका एल्वा ओबेरॉय, नील नितीन मुकेश यांची पत्नी रुक्मिणी सहाय, शेट्टी सुनील शेट्टी यांची पत्नी,या व्यावसायिक स्तरावर यादीत अव्वल स्थानी आहे. मना शेट्टी व्यावसायिक स्टार पत्नीच्या यादीत खूप यशस्वी आहे.

बॉलिवूड अभिनेता सुनील शेट्टी यांनी असे अनेक चित्रपट केले आहेत, ज्यातील बरेच हिट चित्रपटही आहेत. सुनील शेट्टी यांनी 100 हून अधिक चित्रपटांमध्ये अभिनय केला असून तो त्याच्या व्यवसायातही खूप लोकप्रिय आहे.

सुनील शेट्टी एक चांगला अभिनेता तसेच एक चांगला उद्योगपतीही आहे. पण तुम्हाला माहिती आहे काय की त्यांची पत्नी सुनील शेट्टीसारखी सुप्रसिद्ध व्यापारी आहे. सुनील शेट्टीच्या पत्नीने बरीच गुंतवणूक केली असून तिचा व्यवसाय अनेक क्षेत्रात पसरला आहे.

मान शेट्टीची तिचा पती सुनील शेट्टीपेक्षा वेगळी ओळख आणि व्यक्तिमत्व आहे. कारण ति घर आणि व्यवसाय दोन्हीही यशस्वी रित्या हाताळत आहे. याशिवाय तिला सामाजिक कार्यकर्त्या म्हणूनही मान्यता आहे.

मनाने पती सुनील शेट्टी यांच्यासह एस 2 नावाचा रिअल इस्टेट प्रकल्प सुरू केला होता. या प्रकल्पांतर्गत त्यांनी मुंबईत 21 लक्झरी व्हिला बांधले. 6500 चौरस फुटांपर्यंत पसरलेल्या प्रत्येक व्हिलामध्ये प्रत्येक गोष्ट उपलब्ध आहे.

याशिवाय मना शेट्टी एक लाइफस्टाईल स्टोअर देखील चालवते. सजावटीपासून दररोजच्या लक्झरी गोष्टीं पर्यंत सर्व काही एकाच छताखाली उपलब्ध आहे.

मान शेट्टी हे ‘सेव्ह द चिल्ड्रेन इंडिया’ नावाच्या स्वयंसेवी संस्थेशीही संबंधित आहेत. वेळोवेळी निधी गोळा करण्यासाठी, ती ‘आराइज़’ च्या नावाने प्रदर्शन देखील भरवते आणि जे पैसे येतात ते त्या मुली आणि महिलांच्या गरजेसाठी वापरल्या जातात.

इंटरनेटवर उपलब्ध असलेल्या आकडेवारीनुसार सुनील शेट्टी यांचे वार्षिक उत्पन्न कोटींमध्ये आहे. त्यांच्याकडे एकापेक्षा एक फ्लॅट, गाड्या, कार, बाईक, रेस्टॉरंट्स आहेत. याशिवाय ते स्वत: चे प्रॉडक्शन हाऊसही चालवतात. इंडस्ट्रीकडून अण्णांच्या जबरदस्त कमाईत पत्नी मानाचा देखील पूर्णपणे सहभागआहे.

आणखी बातम्यासाठी आत्ताच लाईक बटण दाबा.

Leave a Reply

Your email address will not be published.