हेमा मालिनी पेक्षा सुंदर होती धर्मेंद्र यांची पहिली बायको, जाणून घ्या काय करते ती आता

बॉलिवूड मध्ये 80 च्या दशकामध्ये आपल्याला अभिनयाने एकापेक्षा एक दमदार चित्रपटात काम करून धर्मेंद्र यांनी बॉलिवूड मध्ये आपले एक वेगळेच स्थान केले होते. परंतु ते आता चित्रपटसुष्ट्री पासून लांब झाले आहेत. ते आपला वेळ फार्महाउस वरती घालवत असतात.

धर्मेंद्र सध्या सोशल मीडिया वरती सक्रिय असतात. अभिनेता सनी देओलने अलीकडेच त्याची आई प्रकाश कौर सोबत इंस्टाग्रामवर एक फोटो शेअर केले आहे. हा फोटो पाहिल्यानंतर चाहत्यांमध्ये प्रकाश कौर यांची चर्चा सुरू झाली आहे.

सध्या लॉकडाऊन सुरू असल्याने सनी देओल आपल्या कुटुंबासमवेत वेळ घालवत आहे. यात त्याने आपल्या आईबरोबर एक फोटो शेअर केला आहे. सनी अनेकदा आईबरोबर फोटो शेअर करत असतो. धर्मेंद्र आणि प्रकाश कौर यांचे 1954 मध्ये लग्न झाले होते. असे म्हणतात की त्यावेळी धर्मेंद्र फक्त 19 वर्षांचे होते.

धर्मेंद्र आणि प्रकाश कौर यांना सनी देओल आणि बॉबी देओल ही दोन मुले आहेत जी कला जगातील लोकप्रिय अभिनेते आहेत. पण ‘शोले’ चित्रपटाच्या दरम्यान धर्मेंद्र आणि हेमा मालिनी यांनी आपल्या कुटुंबाच्या इच्छेविरूद्ध लग्न केले होते.धर्मेंद्रची पहिली पत्नी प्रकाश कौर आहे.

धर्मेंद्रने 195 4 मध्ये प्रकाशशी लग्न केले आणि त्याला सनी, बॉबी, विनर आणि अजिता अशी चार मुले झाली. 81 वर्षीय धर्मेंद्रला अजिता, अहाना आणि ईशा या चार मुली आहेत. यापैकी फक्त ईशा बॉलिवूड चित्रपटांमध्ये काम करताना दिसली.

धर्मेंद्रने 2 मे 1980 रोजी अभिनेत्री हेमा-मालिनीशी लग्न केले आणि त्यांना ईशा आहेमा मालिनी पेक्षा सुंदर होती धर्मेंद्र यांची पहिली बायको, जाणून घ्या काय करते ती आता
August 23, 2020 adminViral MediaNo Commenton हेमा मालिनी पेक्षा सुंदर होती धर्मेंद्र यांची पहिली बायको, जाणून घ्या काय करते ती आता
बॉलिवूड मध्ये 80 च्या दशकामध्ये आपल्याला अभिनयाने एकापेक्षा एक दमदार चित्रपटात काम करून धर्मेंद्र यांनी बॉलिवूड मध्ये आपले एक वेगळेच स्थान केले होते. परंतु ते आता चित्रपटसुष्ट्री पासून लांब झाले आहेत. ते आपला वेळ फार्महाउस वरती घालवत असतात.

धर्मेंद्र सध्या सोशल मीडिया वरती सक्रिय असतात. अभिनेता सनी देओलने अलीकडेच त्याची आई प्रकाश कौर सोबत इंस्टाग्रामवर एक फोटो शेअर केले आहे. हा फोटो पाहिल्यानंतर चाहत्यांमध्ये प्रकाश कौर यांची चर्चा सुरू झाली आहे.

सध्या लॉकडाऊन सुरू असल्याने सनी देओल आपल्या कुटुंबासमवेत वेळ घालवत आहे. यात त्याने आपल्या आईबरोबर एक फोटो शेअर केला आहे. सनी अनेकदा आईबरोबर फोटो शेअर करत असतो. धर्मेंद्र आणि प्रकाश कौर यांचे 1954 मध्ये लग्न झाले होते. असे म्हणतात की त्यावेळी धर्मेंद्र फक्त 19 वर्षांचे होते.

धर्मेंद्र आणि प्रकाश कौर यांना सनी देओल आणि बॉबी देओल ही दोन मुले आहेत जी कला जगातील लोकप्रिय अभिनेते आहेत. पण ‘शोले’ चित्रपटाच्या दरम्यान धर्मेंद्र आणि हेमा मालिनी यांनी आपल्या कुटुंबाच्या इच्छेविरूद्ध लग्न केले होते.धर्मेंद्रची पहिली पत्नी प्रकाश कौर आहे.

धर्मेंद्रने 195 4 मध्ये प्रकाशशी लग्न केले आणि त्याला सनी, बॉबी, विनर आणि अजिता अशी चार मुले झाली. 81 वर्षीय धर्मेंद्रला अजिता, अहाना आणि ईशा या चार मुली आहेत. यापैकी फक्त ईशा बॉलिवूड चित्रपटांमध्ये काम करताना दिसली.

धर्मेंद्रने 2 मे 1980 रोजी अभिनेत्री हेमा-मालिनीशी लग्न केले आणि त्यांना ईशा आणि अहाना या दोन मुली आहेत. धर्मेंद्रचे आधीपासूनच लग्न झाले होते, परंतु त्यांनी ड्रीमगर्लचे सर्व बंध तोडले आणि ते पुढे गेले. असे असूनही त्याने हेमाशी लग्न केले. धर्मेंद्र आणि हेमाच्या दोन्ही मुलींचे लग्न झाले आणि ते स्थायिक झाले.

सनी देओलची पत्नी पूजा चर्चेपासून दूर असून त्यांना दोन मुले आहेत. सनी आणि पूजा देओल यांचा मुलगा करण ‘पल पल दिल के पास’ चित्रपटाद्वारे बॉलिवूडमध्ये पदार्पण करीत आहे, तर राजवीर चित्रपटांमध्ये दिसण्याची तयारी करत आहे. बॉबी देओलने त्याचे बालपण मित्र तान्या आहुजाशी लग्न केले असून त्याला आर्यमान आणि धरम ही दोन मुले आहेत.णि अहाना या दोन मुली आहेत. धर्मेंद्रचे आधीपासूनच लग्न झाले होते, परंतु त्यांनी ड्रीमगर्लचे सर्व बंध तोडले आणि ते पुढे गेले. असे असूनही त्याने हेमाशी लग्न केले. धर्मेंद्र आणि हेमाच्या दोन्ही मुलींचे लग्न झाले आणि ते स्थायिक झाले.

सनी देओलची पत्नी पूजा चर्चेपासून दूर असून त्यांना दोन मुले आहेत. सनी आणि पूजा देओल यांचा मुलगा करण ‘पल पल दिल के पास’ चित्रपटाद्वारे बॉलिवूडमध्ये पदार्पण करीत आहे, तर राजवीर चित्रपटांमध्ये दिसण्याची तयारी करत आहे. बॉबी देओलने त्याचे बालपण मित्र तान्या आहुजाशी लग्न केले असून त्याला आर्यमान आणि धरम ही दोन मुले आहेत.

Leave a Reply

Your email address will not be published.