माधुरी दीक्षितची बहीण आहे अगदी मधुरीची कार्बन कॉपी,दिसते माधुरी एव्हडीच सुंदर!!

देशभरात कोरोना विषाणूंचे प्रकरणे सतत वाढत आहेत. कोरोनाच्या संसर्गावर नियंत्रण ठेवण्यासाठी सरकारने देशभरात चालू असलेल्या लॉकडाऊनचा कालावधी देखील वाढविला आहे. या लॉकडाऊनमुळे, देशभरातील बहुतेक लोक त्यांच्या घरात कैद आहेत, जेणेकरून कोरोनापासून बचाव होऊ शकेल.

बॉलिवूड मधील कलाकार देखील याकारणामुळे घर सोडत नाही आहेत. लॉकडाऊन दरम्यान बॉलिवुड मधील कलाकारांकडून सतत स्वतःशी संबंधीत काही ना काही गोष्टी सोशल मीडियावर शेअर करत असतात.

त्यांचे चाहते देखील हे पसंत करत आहेत. बॉलिवूड अभिनेत्री माधुरी दीक्षित सुद्धा याक्षणी आपल्या कुटुंबासमवेत वेळ घालवत आहे.

लॉकडाऊन दरम्यान आपल्या घरात कैद होऊन कुटुंबासोबत वेळ घालवण्याबरोबरच माधुरी दीक्षितला सोशल मीडियावर नेहमी आपल्या चाहत्यांसाठी स्वतःशी संबंधीत व्हिडिओ आणि फोटो शेअर करताना पाहिले जाते.

आपल्या इंस्टाग्राम खात्यावर माधुरी दीक्षितकडून हल्लीच एक जुने छायाचित्र शेअर केले आहे. हे छायाचित्र त्यांच्या बालपणीचे आहे. यामध्ये माधुरी दीक्षित आपल्या बहिणीसोबत नृत्य करताना दिसत आहे. दोन्ही बहिणींनी या छायाचित्रात एकसारखे कपडे घातले आहेत. दोघींच्या नृत्याची पोज देखील एकसारखीच दिसत आहे.

माधुरी दीक्षितने या छायाचित्रासोबत कॅप्शन मध्ये जे लिहिले आहे, त्यात त्यांनी सांगितले आहे की त्यांच्या बहिणीसोबतची ही सर्वात आवडती आठवणींमधून एक आहे. त्यांनी लिहिले आहे की शाळेतील स्पर्धेत आम्ही नेहमी भाग घेत असायचो.

माझ्या आवडत्या नृत्य सहकारी सोबतची माझी आठवण मी तुमच्यासोबत शेअर करत आहे. तुम्हीपण मला सांगा की तुमची बालपणाची आवडती कोणती आठवण आहे. माधुरी दीक्षित ने जे आपल्या बहिणीसोबत छायाचित्र पोस्ट केले आहे, याला पाहून दोघींमध्ये फरक काढणे अवघड आहे.

बॉलिवूड आणि आंतरराष्ट्रीय कलाकारांसोबत माधुरी दीक्षित यांनी हल्लीच ‘ आई फॉर इंडिया ‘ मध्ये भाग घेतला होता. आपला मुलगा आरिन सोबत माधुरी दीक्षित यांनी त्यामध्ये गाणे गायले आहे.

माधुरी दीक्षित इंग्लिश गाणे गात आहे. त्याचवेळी, त्यांचा मुलगा आरिन पियानो वाजवत आहे. कोविड – 19 च्या रिलीफ फंडासाठी ‘ आई फॉर इंडिया ‘ चे आयोजन केले होते, ज्यामध्ये माधुरी दीक्षित भाग घेऊन आनंदित झाली होती.

माधुरी दीक्षित यांच्या कामाबद्दल बोलायचे झाले तर शेवटी त्यांना मल्टीस्तरर चित्रपट कलंक मध्ये पाहिले गेले होते. माधुरी दीक्षित सोबत या चित्रपटामध्ये आलिया भट्ट, वरुण धवन, सोनाक्षी सिन्हा, संजय दत्त आणि आदित्य रॉय कपूर देखील महत्त्वाची भूमिका साकारताना दिसले होते.

आपल्या पुढच्या प्रकल्पाची माधुरी दीक्षितकडून अजून कोणतीच घोषणा केली गेली नाही आहे. त्यांचे चाहते माधुरी यांच्या पुढच्या चित्रपटाची आतुरतेने वाट पाहत असतील.

आणखी बातम्यासाठी आत्ताच लाईक बटण दाबा.

Leave a Reply

Your email address will not be published.